Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa chadema uk(lukosi) rudisha vitu vya wahanga wa mafuriko.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bull, Aug 23, 2012.

  1. B

    Bull JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TANGAZO KWA WADAU WAISHIO UK LA HARAMBEE KWA AJILI YA WAATHIRIKA WA MAFURIKO TANZANIA...!!! - JESTINA GEORGE
    Bwana chris Lukosi mwanasiasa mahiri wa Chadema ambaye hata katiba ya chadema haifahamu.amekuja na gea mpya ya kukusanya Fedha za watanzania walioko Uingereza ili ziwe kwa ajili ya Vifo.

    lukosi mapema mwaka huu alitangaza harambee kwa watanzania ya kukusanya vifaa na pesa nyingi tu kwa ajili ya wahanga wa mafuriko ya jangwani. hadi sasa MWAKA unakatika hajakabishi pesa wala vifaa mbali mbali alivyokusanya.anatutia mashaka makubwa.

    chadema wamekosa mtu kiasi cha kuota misheni town wa uingereza kuongoza chama chao?
    Watanzania mnaotaka kuibiwa tena kwa mgongo wa vifo ulizeni kwanza uadilifu wa bwana chris.atueleze fedha na mizigo ile amepeleka wapi?
     
  2. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CCM kwa majungu. Tungeanza na Mabilioni yetu huko Uswizz, EPA, Richmond kabla hatujafikiria vijichango hivi
     
  3. B

    Bull JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio majungu. tizama habari zaidi za Chris akikusanya pesa na vitu kwa watanzania wa Uingereza.Chadema wame wanafanya homework kuona ni watu gani wanawapa majukumu. wangempa lusingu kwani analilia muda mrefu kuwa kiongozi wa chadema. kuongozwa na misheni Town chris itakuwa kazi kubwa sana.
    WAKAZI WA UINGEREZA WACHANGIA WALIOATHIRIKA NA MAFURIKO TANZANIA.
     
  4. B

    Bull JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeweka link ya chris lukosi akiwaingiza mjini wana Uk. atupe maelezo ya fedha hizo kabla ya hizi anazotaka tena
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Duh, ngoma nzito...
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Highlighted, ni ukweli usio mashaka...
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    naona upo upo tu kama kiporo cha ugali.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Olympic2012,
    Tunashukuru kwa taarifu kumbe kuna misaada ya waathirika wa mafuriko kachangisha halafu pesa wamekula huu utapeli mwingine, wamemwambia Lema wataipa Chadema magari manane Nissan na Chopa, Lema kaingia mkenge alivyofika Tanzania akatangaza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    by the way, yale matawi aliyoenda kufungua Lema Ujerumani vipi? Mbona kimya kimya katokezea Bongo?
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Vipi tuliletewa Breaking News humu jamvini kuwa Lema, kakutana na Meya wa London vipi mkuu Olympic2012 walikutana kweli,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Na yale matawi ya China nayo vipi?
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nenda kajipange ulete umbea
     
  13. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unapoanzisha mada, inabidi uwe na facts kabla hujakurupuka kutoa kasha.
    Kwanza naomba utuambie wewe unayesema huyu lukosi amekula hela za mafuriko ulichangia kiasi gani? ulitoa hela au hata kitu chochote?
    Nimeongea na lukosi na kasema atakuja kujibu hoja hizo muda si mrefu
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kumbe kweli mliwachangisha watu pesa za mafuriko sasa mbona mpo kimya mpaka mkumbushwe.
     
  15. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ok utajibiwa na mwenyewe
     
  16. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    waulize hao wanaopiga kelele walitoa mchango gani siku hiyo.???/
     
  17. Chris Lukosi

    Chris Lukosi Tanzanite Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 4,586
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nimefurahi kuona umekosa jambo la maana zaidi ya kujaribu kupinga mikakati ya kimaendeleo na maana kwa watanzania wote. Ni kweli Serengeti freight tuliandaa harambee ya kusaidia waliopatwa na mafuriko Dar tukisaidiana na Jestina George. hii ilikuwa ni kutokana na uzalendo tulionao na upendo wetu kwa watanzania wenzetu. Ukumbuke kuwa watu wote waliokuwepo pale waliona nini kilichochangwa na picha zilipigwa(HAKUNA MTU ALIYECHANGISHWA HELA SHAHIDI ALIKUWA NAIBU BALOZI KWANI ALIKUWEPO MUDA WOTE WA HARAMBEE). Mzigo tuliusafirisha bure bila kumtoza mtu nauli. Kutokana na kuwa mchango uliotolewa ulikuwa mdogo sana kama uonavyo kwenye picha. ilibidi tuusafirishe kwenye kontena la kampuni yangu binafsi na ulipofika Dar es salaam tumeulipia ushuru bila kuomba msamaha wa kodi. Sawa mzigo umechelewa na sababu za kuchelewa ni kama ifuatavyo
    MICHANGO ILIYOTOLEWA ILIKUWA NI MIDOGO SANA HAIKUWEZA KUFIKA HATA ROBO YA KONTENA DOGO
    WATU WACHACHE SANA WALIJITOKEZA KUTOA MCHANGO
    KONTENA LILOPAKIWA MZIGO LIMECHELEWESHWA NA CUSTOMS SASA NI MWEZI WA TATU TOKA LIFIKE TUMEISHALIPIA KILA KITU LAKINI BADO TUNASUMBULIWA NA UTARATIBU MBOVU WA BANDARINI AMBAO KILA MTU ANAUFAHAMU.
    Mimi nimechangisha kwa moyo wangu.
    Nimesafirisha bure
    Nimelipia ushuru kwa pesa yangu
    Wewe unayepiga kelele humu jee ulichangia nini ? na kwenye ile picha ulikuwepo. uzuri ni kuwa ninawafahamu wote waliotoa kwa sababu sio wengi anyway.
    Tumeishpata release ya kontena na inshalah, wakati wowote mtapata picha za mzigo akikabidhiwa mkuu wa mkoa.
    DONATED BY TANZANIANS IN UK FOR THE FLOOD VICTIMS
    Kwa wale wanaojua ku track nenda SAFMARINE website Container number ni PONU0312771
    Nita attach bill of lading later ili uone vizuri
     
  18. m

    majebere JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kelele zote,picha kibao halafu mzigo wenyewe haufiki hata robo container. Huu ndio mchango wa watanzania walio jazana UK? Ni aibu kubwa. Halafu hivyo vitu watagaiwa watu wangapi? Si bora mgefanya kimya kimya tu.
     
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kwanini hamsemi ukweli, mlitaka mpewe msamaha wa kodi wa container nzima kwa kigezo cha vitu vya msaada,customs wakashtukia dili na ndio maana mzigo umekwama.
     
  20. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Ritz,
    punguza ushabiki
     
Loading...