Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti taifa chadema freeman mbowe na joseph mbilinyi mbunge wa mbeya mjini-ndani ya houston tx

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinepi_nepi, Aug 17, 2012.

  1. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe, na Joseph Mbilinyi mbunge wa Chadema kuweni na uzalendo mnaondoka Tanzania mnaacha zoezi la sensa mnakwenda kufungua tawi Marekani.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kheeee..sasa huyu na mwenyekiti wenu wa CCM nani wazalendo? Huyo JK aliondoka wakati wa mgomo wa waalimu mbona haukusema abaki na kuonyesha ukomavu a deal na hiyo kitu
     
  4. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ritz, hivi mdingi anakwenda lini marekani, hivi kuna kipindi amewahi kutulia nyumbani hata kwa wiki moja toka awe rais??
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Hivi sensa nayo ni uzalendo? na kulingana na tangazo la sensa ni kuwa sensa haitasimamisha shughuli za kijamii, kiuchumi na kisiasa.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Siyo hilo tu, wakati wa mgomo wa Madr jamaa alikuwa karuka nje!
     
  7. m

    majebere JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Sugu si angeomba kwa JK aonge na 50 cent ili sugu apeleke cd yake.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si bora hawa kulikoni yule anaeacha nchi ikiwa kwenye majanga na hali ngumu ya kisiasa na uchumi na kukesha angani kama ndege
     
  9. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    mtoto wa cha nazi
     
  10. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usijali mkubwa watahesabiwa hata wale walioko masomoni nje watahesabiwa, hata wale walioko kwenye matibabu Apollo India watahesabiwa, na yeyote yule mwenye familia ambaye ameaacha binadamu ndani ya makazi yake Tanzania atahesabiwa.

    Tunahitaji takwimu za watu na makazi, kumbuka sensa inakwenda nyumba kwa nyumba sio mtu kwa mtu. Hakuna sensa duniani inayohesabu watu barabarani.

    Kama una swali lingine au kuna ambacho hujakielewa usisite kuuliza tena Kamanda.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bora hata hilo la mgomo, mbona aliacha wahanga na walopoteza maisha wakati wa mabomu ya gongo la mboto na kwenda nje ila kwa kifo cha mtu mmoja (KANUMBA) ambae hata hakuwa kiongozi ila aliahairisha safari
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kumbe ni dingi ake au nimeelewa vibaya?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    atulie nyie mtakula nini kama kashindwa kusimamia rasilimali zetu hata na hili la kuomba omba ambalo si la kutumia akili na haihitaji elimu ashindwe
     
  14. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu ndie mwanae mpendwa
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,264
    Likes Received: 2,454
    Trophy Points: 280
    Hivi Ponda ni mzalendo eh!!
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dingi yupo wapi?
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Pro-Chadema wana mambo ya kizamani sana sasa kuweka picha ya Mbowe na maghorofa ya Marekani ndio nini utadhani msanii wa bongo movie.
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,436
    Trophy Points: 280
    Nashukuru mimi sio Ritz,ningejilaani sana.!
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    persistence! persistence! persistence!
    m4c ni ndani na nje ya nchi.
     
Loading...