Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye uwezo wa kunipatia or kunitafutia ajira plse nisaiedieni hata kwa kuinunua!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Gerald, May 18, 2012.

  1. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nina bachelor ya Computer science, Diploma ya IT na FTC ya Electronics & Telecommunication mwenye uwezo wa kunipatia or kunitafutia ajira kwa garama yoyote ile plse!
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    inamaana Uko tayari kutoa hata rushwa ya ngono???????,
     
  3. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dada msofe akuna linalohindikana na shida aichagui
     
  4. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Msome Who Care hapa chini


    • [​IMG]
     
  5. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ok nipe ID yake ni PM
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu si ujiajiri tu!yaani na maujuzi hayo yote hotihoti bado unataka uajiriwe tu!...
     
  7. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa uhauri wako ila Capital inagomba
     
  8. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ebu sema jinsia yako mara nikupe kazi maana factors zingne naona umefeli.
    Umesema kazi kwa gharama yyte ila huna capital. sema jinsia ako.
     
  9. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiweza kunipatia ni PM kuhusu factors umejuaje kama nimefeli? mambo ya jinsia yanatoka wapi hapa
     
  10. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Maelezo yako yanaonesha tayari unamtaji/capital ndo maana umesema useaidiwe kutafuta, na ikipatikana, basi hata kama ni kuinunua, basi huko tayari.

    Nakushauri fungua ofisi kwa hizo pesauizotaka kununulia ajira.
     
  11. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pole gerald kwa majibu yote ambayo mengine ni ya fedhehedha naa kukatisha sana tamaa!
    Uliweza Ni-PM niku-link na mshikaji mmoja who can assist you kwenye suala lako.
     
  12. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu ni kweli majibu mengine yanakatisha tamaa ila ipo michango mizuri na mibaya yote inabidi ukubaliane nayo.
     
  13. d

    debito JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    gud luck
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaan jwtz na polis huna haja ya kuhonga nenda na vyet vyako tu hata vya KUGHUSH UNAPATA
     
  15. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MMMhhh kughushi tena? wakati huu ni wagushi kitu kweli? si untaumbuka je naenda bila izo nafasi kutangaziwa? embu funguka kidogo naenda namwona nani pale, na wapi etc
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Kajikoroga mwenyewe kwa kusema yuko tayari kuhonga_mara tena anasema hana capital...atahonga na nini sasa kama hana hela.
     
  17. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unajua tofauti ya capital na takrima?
     
  18. l

    london JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama unataka kazi ya kuajiriwa hebu omba www.coseke.com jengo la mkapa opposite na posta mpya Dar es salaam. **** unapenda kuungana kufanya kazi za kujiajiri niandikie etambala@yahoo.co.uk kwa maongezi zaidi.
     
  19. T

    TUMY JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama una hela za kununua ajira kwanini usiamue kuzitumia hizo hela kuanzisha shughuli ya kujitegemea, kuwa mjasiriamali bwana usi base sana kwenye kuajiriwa kama una kauwezo chako.
     
  20. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Ndo maana yake mkuu, enyi mafisi msadieni huyo!
     
Loading...