Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenendo wa matangazo ya TV kuhusu Uchaguzi Mkuu 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MwanaHaki, Oct 31, 2010.

?

Je, kati ya vituo hivi ni kipi kimeipendelea CCM katika matangazo ya Uchaguzi Mkuu?

  1. ITV

    32.3%
  2. TBC1

    67.7%
  3. StartTV

    22.6%
  4. MlimaniTV

    12.9%
  5. ChannelTen

    32.3%
  6. CloudsTV

    25.8%
  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Binafsi nimeona kwamba vituo vingi vya TV vimekuwa vikitangaza kwa upendeleo, kiasi cha kuifanyia kampeni CCM.

    Je, mnadhani vituo hivi vimekuwa vikiipendelea CCM kwenye matangazo yake?
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Karibu vyote kwa asilimia tofauti. TBC asilimia 100 CCM
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali gumu maana vyote vimependelea CCM. Labda swali liwe ni chombo gani KIMEONGOZA katika kuipendelea CCM?
     
  4. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeshangazwa sana,all of a sudden hata ITV wametubetray,RAI na Magazeti ya ipp.Nisingeshangaa kwa TBC,ITV!!!! damn it.
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Vituo vyote vinaongoza kuipendelea CCM, sijaona hata kiomoja kilicho fair.
     
  6. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Ni vyote wakuu!At least ITV inashika nafasi ya mwisho kwa upendeleo.kwenye kipimo cha 1-10 inachukua namba 6.
     
  7. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mengine ni matangazo ya biashara CCM wana hela mkumbuke...so ITV wanapiga tu na kukusanya mshiko coz wapo kibiashara zaidi ...feel it fish
     
  8. m

    mshali Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC1 haswa repoter wa msafara wa Dk slaa kwenye kampeni alikua akipotezea picha kamili ya uwasilia mkusanyiko wa maudhurio ya watu.alikua anaonyesha sehemu hisiyo kuwa na watu wengi.
     
  9. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo ungeassign weight katika kila choice. Yaani Very strong, strong etc ingesaidia.
     
Loading...