Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume MACHO, Mwanamke MASIKIO

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Malova, Nov 3, 2011.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    katika mahusiano ya kimapenzi, wanaume wanatawaliwa na mcho na wanawake wanatawaliwa na masikio. ndio maana hata katika hali ya kawaida anayeanza kutoa neno ni mwanaume na ina kuwa baada ya kuona. mwanamke hata kama akipenda pahala atafanya namna ambayo itamfanya yule anayempenda aanze kusema neno na yeye asikie lile neno tamu.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    aaiseee!! Asante....
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh napita tuu hapa nitarudi baada ya kutafakari huu ujumbe
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    sikio la mbea hunasa kama sumaku.macho hayana pazia.mia
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nilikuwa sijui asante
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,043
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    mwanamke ni feelings.....zaidi.....

    hata matendo ya mtu mwingine yakimpa feelings fulani tu...tayari..

    kwenye harusi wengi huopolewa kirahisi,why?
    harusi inawapa 'love feelings'....
     
  7. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wow! nimepata somo hapa, mbarikwe
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    vipi kuhusu mabubu? Hasa mwanaume bubu akikutana na mwanamke kiziwi?
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni Kweli We.
     
  10. O

    One tsh. Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa sijui ahsante kwa kunijuza
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa zamani mazee,siku hzi mshiko tu.
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    interesting facts............nitalifanyia kazi hili la harusini!
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kumbe naweza kabisa ku infidelirise kwenye ma wedding ya watu eeh...............ok wacha niongeze juhudi ya kuchangia!
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mashiko ndio lakini hayafanyi kazi msome Boss mwenyewe si unashuhudia kesi zilivo nyingi siku hizi............


     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ahsante kwa ujumbe huu. Nalog off
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Na mwanamke macho ni mwanamme?
     
  17. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tujuzeni jamani, kwa bubu na kiziwi inakuaje?
     
  18. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Umetega sikio, umesikia eh!
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah!bro kwa situation hiyo hapo ni kumwachia mungu coz watazamaji mtapata majibu baada ya bidada mjamzito basi!
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu ni kweli kbs dah!
     
Loading...