Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume Hana Moods

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Oct 25, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wapendwa MMU habari zenu nimewamiss mjue? Mimi nashida na shida iko kwa my huby ana mood mbaya plz help haongelesheki kamwe! (msinitukane tafadhali nawaomba)
     
  2. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwache apumzike
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dena mpenzi sijakuelewa yani huwa haongelesheki baada ya kutibuana au ni masaa yote yuko hivo
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hatuwezi kufanya hivyo Dena jamani........
    huyo we mwache usimuulize mpaka moods zake ziishe.....
    hiyo huwa inatokea......
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Mpendwa, huwezi kushambuliwa unless mume kanuna mara ya kwanza tu unauliza kwa kumkashifu. Kama ni kitu umejaribu kupata suluhisho ukashindwa tunafurahi kushirikiana nawe (Dr Mbu anakuja sasa hivi,lol)
    DA, especially kwa wanaume na baadhi ya wanawake huwa wanahitaji 'hibernation' .

    Kama sio wakati mwingi, wewe mpotezee tu. Akiwa na mood hiyo muambie tuangalie movie ili mkae kimya tu na kucheka, or else jiingize kwenye shughuli ya kupanga ama usafi.

    Kama anatumia muda mwingi kwenye mood, msubiri wakati yuko kwenye mood nzuri afu uanze kumuibia kwa style ya MJ1, "mpenzi, sometimes unakua na moods and it feels like u ar nt here with me. I miss u wakati ukiwa kwenye mood. I understand unahitaji muda wa kutafakari na kuwa kimya lakini nahisi kama unanipunja mie muda wa kuwa na ww.

    Is there something I or we can do to improve this? ww ni rafiki yangu na tunaweza kuongea lolote, mazuri hata mabaya pia..", usisahau ka-juice na his fav meal ishakua tumboni teh teh.

    swali la msingi: zamani alikua hivyo ama ni badiliko la ghafla? pole sana,i know it is very disturbing.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Asante Dear
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Darling thanx ukimuongelesha hayo majibu utatmwa na roho wiki nzima km si mwaka
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    My dear mood haziishi? Nifanyaje Love?
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole Sana Dena, i guess muache tu kwanza akitulia i guess he will come back to his senses
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....Dena,

    mara nyingi hiyo ni kiashiria kwamba kuna jambo/mambo linalomkera ambalo kila akikwambia unapinga,
    au unamkatisha anapokuwa anaongea, au una react tofauti (ujeuri?) na yeye anavyokuelewa.

    kwakuwa "unashindwa" kukubaliana na mtazamo wake, anajionea bora kukaa kimya kuliko muendelee kugombana.
    Chunguza; mara nyingi atakuwa keshakwambia humsikilizi, unabisha kila kitu, unadhani unajua kila kitu, au katika maneno kama hayo..

    pole mama jichunguze na wewe wapi unapomkwaza ujirekebishe, "mgomba huo, palilia..!"

     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Thanx mdogo wangu
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi mood zisipoisha hilo si linakuwa GUBU? For a woman i would understand lakini for a man...anyway sijui may be i am overseeing things
     
  13. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Fanya hivi, Panga siku wiki hii, Ingia jikoni wewe mwenyewe(sio beki tatu) umpikie chakula kizuri akipendacho, pale chumbani ktk kitanda chenu tandika shuka zuuri katikati ya kitanda weka zawadi kwa ajili yake(either perfume aipendayo,boxer,maua etc etc), lengo akiingia tu room akutane nayo, siku hiyo usiku sasa vaa gauni ambalo hajawahi kukuona nalo, ambalo litamtia wazimu tu. .....................(reserved)............
    Then baadae utamuuliza whats wrong, kama umegundua ulimkosea muombe msamaha.
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Dena hizi moods zilikuwepo tangu mwanzo wa mahusiano yenu?
    Kama jibu ni hapana basi jichunguze na wewe kama alivyosema Mbu
    Kama huna makosa (yaani unashindwa kulink matendo, maneno na tabia zako) na moods zake basi angalia na pembeni maana inawezekana pia amependa kwingine na wewe anakuona kama kizibio cha furaha yake ya kuwa na ampendaye ni vile tu nd hivyo tena haweziondoka/kukuacha/tengua ndoa.
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...hapana mwanajamiione,...hapo kwenye red wanaume hatupo hivyo...
    mwanaume anapokuwa na alternative, huwa hanuni hata siku moja...ni ujeuri kwa kwenda mbele.
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kivumah Finest shahidi nampikia namfanyia yote but mood haziishi
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mdogo wangu The Finest, hapo kwenye Gubu la mume acha kabisa.....mara mia la wifi nakwambia!
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Asante my dear
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umenisaidia mdogo wangu thax naona ni gubu
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha!!! Lol....mimi huwa naamini kila mtu ana Mood na Mood huwa zinaisha sasa hii inawezekana sio Mood tena bali GUBU....umenikumbusha kuna mdada mmoja alianiambia kama wewe kuwa mwanaume mwenye GUBU ni balaa kupita maelezo hata ufanye zuri lipi kwake ni baya kwenda mbele
     
Loading...