Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume apigwa na mkewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Mar 28, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    [h=2]
    [/h]
    [​IMG]

    Jamaa kachelewa kurudi nyumbani na kodi ya meza hakuacha asubuhi mama akaamua kujichukulia sheria mkononi kwa kumshushia kipigo kama vile anamwadhibu mwanae. Jamaa hakufua dafu na wala hakurusha hata ngumi zaidi ya kujikinga na fito zilizo kuwa zikumshukia mithiri ya mvua ya mawe. Sasa wanawake wote wakiamua kujichukulia sheria mkononi nyumba zetu zitakuwa na amani kweli?
     
  2. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Safi sana! nampongeza huyo mama..!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwani wanamme wanavyojichukulia sheria mguuni nyumba huwa zinasimamika?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Acha uchokozi wewe, safi sana mtu labda kakatwa mshipa wa noah pori?

     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ngoja siku unyimwe unyumba mwezi mzima uone inavyo uma
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    haki sawa, hivyo na kipigo kitembezwe sawa. HONGERA MAMA
     
  7. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndoa inaishia hapo hapo
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ahaaa mi sikubali i see jamaa kama bushoke
     
  9. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Acha unoko kijana kinachokufurahisha na kumpongeza huyo mama nininihasa.subiri zamu yako ifike utatafuta pakutokea nyambafuweee!!!
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alitakiwa amjeruhi kile kiungo kimpacho jina la mwanaume.
    OTIS
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    natamani uzi huu uuanganishwe na ule wa mtambuzi wa kumpiga mwanamke
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Italeta maana zaidi ukipelekwa kule.
    Maana kule ni haki za akina mama tu zimetawala, itatufanya tuangalie kwa matizamo wa haki za binadamu.

     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unajua kwa nini nampongeza huyo mama kwa kumpa kichapo mumewe?
    Mie nilitegemea nyote mtaniuliza kwa nini? badala yake peoples power.......??????? matusi.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    haya mapenzi ya kupiga pigana haya, huyo mwanamke kama ana nguvu angelima mchicha auze wapate hela ya kula....
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    kabisa mkuu
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Myth of Domestic violence,

    Men Don't Tell the Truth About Domestic Violence

    Kumbe wanachalazwa hivi!
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ubaya ni kwamba wanawake wababe hawana staha yaani anamshushua wazi wazi mmewe kama hivi
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Nasikia wanaume wakipigwa hawapigi kelele, wanajikausha.
     
  19. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    umenikumbusha wakati tukiwa vijana wadogo tulikuwa tunapenda sana kunyanyua vyuma na baba yetu alikuwa hapendi kila akitukuta tunanyanyua vyuma anasema mnatumia nguvu zenu vibaya kama mnataka kufanya mazoezi nendeni mkatafute shamba mlime ili huku mkiwa manafanya mazoezi muwa na wakati huo huo mnazalisha.
    pili nakumbuka kauli ya aliyekuwa mkuu wa mkoa wa Dar muzee yusuphu makamba kwenye kampeni za upandaji miti alisema na hapa nanuku "Ikiw mnataka kupanda miti basi pandeni miti ya matunda iwasitiri kwa kivuli na mpate matunda pia"
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mwanaume kulia si lazima utoe sauti ukinuna tu ndo kulia kwenyewe
     
Loading...