Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume amekatwa nyeti na mkewe,kisa wivu wa mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Makala Jr, Oct 31, 2012.

  1. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwanaume mmoja nchini uganda aliyejulikana kwa jina la Lorant Tumsime amekatwa sehemu zake za siri usiku wa juzi alipokuwa amelala. Mwanaume huyo amekatwa nyeti zake na mkewe Judith Nabhakilia aliyedai kuwa,amechoshwa na uzinzi wa mumewe ambaye amewahi kumfumania mara nyingi akizini na wanawake wengine kwenye shamba lao la migomba kwa kuwa wanandoa hao ni wakulima.Hivyo aliamua kufanya maamuzi magumu ya kumvizia usiku akiwa amelala na kumkata uume wake kwa kisu kikali. Bibie Judith ametoroka na kumwacha mumewe akilazwa hospitali kwa uchungu mkubwa wa kutokujua hatma ya uanaUME wake. | | Katika historia matukio ya wanaume kukatwa nyeti zao yalilipotiwa kwa wingi nchini Thailand kati ya 1973 hadi 1980 ambapo visa 100 viliripotiwa.Pia visa hivyo vimewahi kuripotiwa Yemen na Iraq ambapo wanajeshi mashujaa walikuwa wanawakata nyeti mateka ikiwa kama ishara ya ushindi lakini,nchini china wanaume waliowahi kufanyiwa hivyo walirudishiwa nyeti zao...SWALI:Unalizungumziaje sakata hili?
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky: eeeeh bhana eeeh tuwe tunalala kifudifudi ishakuwa balaa sasa:confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2:
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna aliye salama,ni kumshukuru Mungu ukiamka salama maana huwezi jua mwenzako kapanga nini.
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    safi sana
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay huyo mwanamke ni balaa.
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah hii noma, wanawaonea wanaume sijui kwasababu nyeti zao zina hang hang tu,wamsake na yeye wampluni mashavu yake ha ha haaaaa!
     
  7. awp

    awp JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kajitahidi kuwa na roho ya chuma, sasa ataburudika na nini? duniani hakuishi vituko
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh kaamua liwalo na liwe kamtoa mwenzake kitendea kazi....
     
  9. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
     
  10. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [QUOTE=nivea; safi sana...mbona unasifia ulitendwa? Huu ni ukiukaji wa haki za wanaume tena kwa kiwango cha juu kabisa.Mwanaume akikutenda usijichukulie hatua mkononi ebo..!
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
     
  12. N

    Namjeny Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani michango ya huu uzi kweli ni balaaa ..... yaani mbavu sina.....ni wakati sasa na sisi wanaume kwenda Shangai kulaani unyanysaji wa kijinsia
     
  13. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu Nivea,yaelekea unachukizwa sana pale wanaume wanapokosa uaminifu lakini,hakuna njia nyingine ya kuwasulubu wanaume hadi wakatwe nyeti zao?
     
  14. p

    prianka JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 685
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    wamezidi kama nakua cmridhishi c aniambie 2jue nini cha kufanya:A S-baby:
     
  15. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [QUOTE=prianka;wamezidi kama nakua cmridhishi c aniambie 2jue nini cha kufanya:...ni ya kweli madai yako,je si vema kumwachia nyeti zake kisha mkae chini vile masuala haya yanazungumzika ili kufikia muafaka na kupanga mikakati mipya ya kupeana penzi litakalomtosha kila mmoja!
     
  16. B

    Bepali Senior Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe utakuwa na matatizo ya akili sio bure maana unaonekana ni feminist na hii itakuwa ngumu sana maishani mwako kuolewa,sijawahi kuona feminist aliyeolewa,usije ukasema kwamba ulilogwa ati wanaume hawakutaki kumbe misimamo yao hiyo.
     
  17. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    utakaa sana hizo ni dua la kuku halimfikii mwewe anachukua kifaranga tu we nani bana wewe unanitaka niwe mnafki au safi sana uzinzi ni zambi!!!!!!!!!
     
  18. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo kimenyofolewa,NYOFOOOOOOO
     
  19. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
     
  20. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
     
Loading...