Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke Anayetoa Machozi ya Damu Kila Anapolia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Jul 25, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Rashida Khatoon Sunday, April 19, 2009 4:12 AM
    Mwanamke mmoja nchini India amejipatia umaarufu na kuwa gumzo nchi nzima kutokana na hali yake ya kutoa machozi ya damu kila anapolia. Rashida Khatoon mkazi wa mji mmoja kaskazini mwa India, amewashangaza hata madaktari kwa hali yake hiyo ya kutiririka machozi ya damu kila anapolia.

    Kwa siku mwanamke huyo humwaga chozi la damu mara kadhaa.

    "Sisikii maumivu yoyote, badala ya machozi ya kawaida, damu zinapotitirika ni kitu cha kushangaza" alisema mwanamke huyo ambaye amekuwa gumzo sana nchini India.

    Viongozi wa dini wa India wanadai kwamba mwanamke huyo ni miujiza toka mungu.

    Kutokana na umaarufu mkubwa aliojizolea mamia ya watu wamekuwa wakimiminika nyumbani kwa mwanamke huyo kujishuhudia wenyewe kwa macho yao.

    Wageni hao wamekuwa wakimmiminia mwanamke huyo na familia yake zawadi kadhaa kila wanapomtembelea nyumbani kwake.

    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=1790150&&Cat=7
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    duh!!!

    sasa kila siku analizwa nini!
    machoz yamekuwa kitega uchumi!!
     
  3. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Tezi zilizo katika macho hutoa machozi unapolia, wengine wanapocheka sana, ama kuingiliwa na kitu jichoni, sasa huyu tezi zinatoa damu, nadhani kama ingefaa kufanyiwa uchunguzi zaidi wa kitaalam na madaktari bingwa katika macho.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    naona yeye kishapata kamtaji kazuri atainua kipato chake so ni ujasiriamali mzuri.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Akacheki afya yake.... siajabu ni ugonjwa huo yeye kageuza mtaji
     
  6. o

    okon JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2009
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 300
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    mi nadhani yuko mwezini. (ile bleed ya menstruation). Na sio ugonjwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
    Last edited: Jul 25, 2009
  7. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Is this true scientifically?
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ina maana kila watu wanapomtembelea hulia ili kudhihirisha ukweli wa hili jambo? kama ndivyo, nini basi kinachomfanya aweze kutoa hayo machozi kila akipata hao watembeleaji?
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Hali hiyo ya kutoka machozi ya damu ni miongoni mwa miujiza inayokwenda kwa jina la "Stigimatta" wengine ikiandamana na kutoka damu mikononi, miguuni na ubavuni kama mateso ya Yesu kwani alitoka machozi na jasho la damu.
    Iliwahi mtokea mtawa mmoja wa Katoliki Culcutta India. Mara nyingi hutokea kwa sanamu za bikira Maria kuwa na huwa anajitokeza kama alivyowatokea mabinti watatu wa Fatima.
     
Loading...