Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwambu yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by moseskwaslema, Oct 15, 2012.

  1. m

    moseskwaslema Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAOMBA wana jf mnijulishe mama salome mwambu yuko wapi kisiasa? baada ya hapo nitajaribu kutoa wasifu wake kwani nilishawahi kufanya naye kazi ila sikumsikia katika hekaheka za uchaguzi ndani ya chama chake cha ccm.Kwa ufupi yeye ni mbunge wa wilwya ya iramba mashariki na ni miongoni mwa wabunge wabovu sana katika ccm cjui wanairamba waliangalia nini katika kumchagua huyu mama.Naomba mnisaidia yuko wapi kisiasa?:blah:
     
Loading...