Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwambu yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by moseskwaslema, Oct 15, 2012.

  1. m

    moseskwaslema Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wangu wa chuo,mdhalimu,mwenye wivu,mabaguzi,Extravagant etc mbona hasikiki tena?.Ndugu zangu watanzania katika historia ya maisha yangu sijawahi kumwona mtu mwenye roho mbaya [na nadhani watu wa aina hii wanapatikana zaidi ssm] kama salome mwambu mp,iramba mashariki simsikii tena katika ulingo wa siasa hasa siasa za ndani ya chama kwani nilikuwa nikifuatilia kwa ukaribu sana hizi chaguzi zilizokuwa zikifanyika hivi majuzi.Hata na hinyo binafsi nashangaa ilikuwaje hata watu wa iramba wamchague yule mama wakati kuna vijana wengi sana wenye uwezo mzuri sana kuliko yule mama mwenye roho ya paka.Nina uhakika watu hao walifanya makosa na hawatayarudia hayo makosa tena 2015.
     
  2. SENGANITU

    SENGANITU Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka mkuu swali lako hili si mahali pake. nenda kwenye jukwaa la siasa,huko utakutana na majibu yote ya swali lako. pole kwa kupotea njia! but ndio makuzi hayo.
     
  3. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umetumia lugha kali sn kiongozi plz..!!daahh..!ngoja nikapate castle light moja kwanza..
     
Loading...