Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salome d mwambu yuko wapi?.........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by moseskwaslema, Oct 16, 2012.

  1. m

    moseskwaslema Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf nawaomba mnisaidie mbunge wa iramba mashariki mama mwambu yuko wapi kisiasa kwani sijamsikia kwenye mchakato wa uchaguzi ndani ya ccm.Ni mlafi,mshirikina,mbaguzi,extravagant, hana mfano wa kuigwa nasijui wana iramba waliangalia nini mpaka wakamchagua wakamwacha msindai.
     
  2. T

    Teresia Mahimbi JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 273
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmmh mdau unaweza kuyathibithisha hayo??ushirikina?uchawi?Mana namfahamu mmoja wa wapwa zake(Mvulana) ambae ni mlokole(ingawa ana roho ya visasi na chuki)mana alichukia my Brother kuoa msichana mwingine ilhal yy alipenda dada yake ndo awe bi haruc
     
  3. chamakh

    chamakh JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    ugomvi wenu ni nini? alikuchukulia mume au? maana hayo madai mengine yanaonyesha una chuki nae wala si kwa ukweli halisi wa mambo
     
  4. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hizi ni personal issues ambazo hazina tija yoyote na maendeleo ya Mtanzania
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kusoma humu uzi wakati fulani ukisema kuwa anaumwa...kalazwa Muhimbili Aakiwa mahututi...je alipona?isije kuwa alifariki dunia na magamba wakaficha kwa kuhofia jimbo kwenda cdm uchaguzi mdogo ukurudiwa...
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yamekuwa hayo tena?
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bado yuko ICU Muhimbili anaumwa kisukari na shinikizo la damu. Kwa vyovyote vile huyu mama atakufa tu. Mimi sasa hivi najiandaa kugombea ubunge jimboni humo. Mikakati yote nimeshaimaliza.
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri mkuu MNYISANZU....RIP asap Salome for the benefits of kamanda Mnyisanzu
     
Loading...