Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muswada wa kutenganisha biashara na siasa kutinga bungeni kikao kijacho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Jan 19, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chama cha CCM kimeiagiza serikali kupeleka bungeni muswada wa sheria ya kutenganisha bizness na siasa akizungumza katika kipindi cha jambo leo tbc1 katibu mwenezi mtetezi wa wanyonge Bw Nape Nnauye amesema kuwa muswada huo uko tayari na utawasilishwa katika kikao kijacho cha bunge.lengo la muswada huo ni kuwaweka mbali wafanya bizzness na siasa ili makabwela waendeshe siasa na uongozi big up sana kwa hili nasubiri kuona wabunge wa buzzness watakavyoreact!!
     
  2. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Tunawatakia heri, wanaweza kuanzisha kumalizia ni fupa gumu kwao.
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    hapo anatafutwa kufilisiwa mbowe na ndesapesa.
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    in red,is that a f***ing joke?get serious lady
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuwatumia wanasiasa-wafanyabiashara
    kama "daraja" kufika kwenye nafasi ya juu ya uongozi naona sasa ana-engineer uvunjaji wa madaraja!
     
  6. P

    Peter Nyanje Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muswada utafaidisha nchi kama ukienda sambamba na mabadiliko makubwa katika sheria ya maadili ya umma.
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hawa ccm nao kwa kauli mbiu hawajambo.
    viongozi wa ccm ndio haohao serikalini,yaani walivyo wajinga unapiga pasi ndefu kama kiongozi wa chama halafu unaikimbilia bila mafanikio kama kiongozi wa serikali unashindwa kuifkia unalalamika.

    ukiitwa zuzu unalalamika.
     
  8. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni fikra nzuri lakini inahitaji muda kuiunda. Umepita muda mrefu tangu bizznesss kutumika kulea chama, sasa wasikurupuke kuingia chumba kipya wakati hakuna hewa. Ni wazo zuri sana naliunga mkono kwa asilimia 100 ili fursa ya ushindani sawa wa biashara upatikane na pia viongozi wetu wawajibike kwa asilimia 100 kwenye kutumikia nchi
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nape anafaa kupewa nafasi kubwa kwa siku za baadaye anaendelea kupikwa big up chama chetu
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    labda.
     
  11. M

    Malabata JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanapaka upepo rangi hawana jipya
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wanataka kutudakisha upepo wapuuzi hawa
     
Loading...