Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume Wangu Hataki Kunipiga, Nataka Talaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, May 22, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mume Wangu Hataki Kunipiga, Nataka Talaka'
    [​IMG]
    Friday, May 21, 2010 10:59 PM
    Mwanamke mmoja nchini Iran amemfikisha mumewe mahakamani akidai talaka kwakuwa mume wake hajawahi kumpiga hata siku moja. Mwanamke huyo mwenye umri wa miaka 24 [jina kapuni] alifungua kesi katika mahakama ya masuala ya familia mjini Tehran akilalamika kuwa mumewe hampigi hivyo anataka apewe talaka.

    Kwa mujibu wa gazeti moja la kila siku la nchini Iran, mwanamke huyo aliiambia mahakama "Mume wangu ananitumikia na kunitunza vizuri sana lakini mimi nataka awe ananipiga, kama hawezi basi naomba anipe talaka yangu".

    Mume wake ambaye ana umri wa miaka 28 alijitetea mahakamani "Mke wangu nampenda sana, sioni sababu ya kumpiga au kutumia maguvu dhidi yake".

    Kwakuwa mwanamke huyo alisisitiza kuwa anataka awe anapigwa na mumewe au la apewe talaka, mahakama ilimruhusu mumewe awe anamshushia kipigo mkewe siku moja moja ili kuilinda ndoa yake.

    Mumewe kwa shingo upande alikubali na aliahidi kuwa atakuwa akimshushia kipigo mkewe ili kumridhisha.
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Huyo mama inabidi atafutiwe mme kutoka "ire pande ya kure" kama anataka kuifaidi ndoa yake!.:brick:
     
  3. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtu mwenyewe ninja sishangai, si ndio hawa huwa wanajilipuaga.:target:
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kure wapi??
     
  5. tovuti

    tovuti Senior Member

    #5
    May 22, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakipigwa wanadai talaka, wasipopigwa wanadai talaka...oh myg..viumbe wa ajabu sana
     
  6. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahahahahha duh mie nilijua wakurya peke yao ndio wanatakaga kipondo...hii kali
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Hiyo inaweza kuwa mental slavery! She needs emancipation. Wa-beijing, shime!
     
  8. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita Senior Member

    #8
    May 22, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kule kwetu, si unajua tena!
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inawezekana Kupigwa kunakozungumziwa hapo ni kupigwa kwa aina nyingine na sio magumi na mateke. huyo mwanamama anamaana nyingine.
     
  10. b

    bwanashamba Senior Member

    #10
    May 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mura,Chacha,Matiko, Wambura, iko nasikia iyo maneno toka
    pande ya iyo Tehran
     
  11. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    some women are retarded .... and this's the dumbest shit I've ever heard! aah :yuck:
     
  12. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    JAMANI KUMBE WATANI ZANGU WAKURYA MMEENDELEA SANA .....ONA SASA MLIVYOTEMBEA NA WAARABU MMEACHA MBEGU ZENU HUKO MNASABABISHA MATATIZO KATIKA NCHI ZA WATU ........huyo bint atakuwa anaitwa ROBI au GHATI.......!
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Mpendwa,
    1. KIPONDO ni "universal language" kama music!...... haijui mzungu, muhindi, mchina, mwafrika, tajiri, maskini, ....... hulka ikishakuwepo ipo.
    Hakuna jamii iliyo violence free.Its all about power expression....kuna watu hawajui negotiations in relationships.... hawajui ku deal na conflict situations... wanachojua ni ugomvi/kupiga.

    2.Huyu mume aliyeshtakiwa huenda hana mabavu..anapenda kunegotiate...na huyu mwanamke inaelekea kakulia mazingira ambapo aliona mwanaume akipiga mke... na huenda baada ya kupigana mwanaume huishia kuangukia na kuomba msamaha wa bei mbaya na ndipo watu hutafsiri kuwa ili ujue unapendwa shurti ubondwe!

    NB: Vipondo vingine huhatarisha maisha..wakati vingine huishia watu kupeana mapenzi na zawadi kemkem!All in all kupigana ni kitu kibaya.
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hata mimi nimeelewa hivyo...kipigo anachotaka huyu si cha mangumi, inaelekea jamaa hajui kupiga mapigo double double
     
  15. m

    matawi JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Inawezekana huyu dada ana tafsiri nyingine ya kupigwa lakini mahakama haikumwelewa. Ngoja tusubiri tuone
     
  16. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapoo Basi, umelenga mshale bahali yakhe. Yataka wakati mwengine tu-read btween the Lines jamani
     
  17. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kwa kina mura.! Tarime boflo.
     
  18. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kupiga ni neno pana kuliko upana wenyewe jamani wanajamii usibaki katika maana moja tu ya kina MURA, labda jamaa hayajui mapigo ya ktk porno ukizingatia vitu hivyo Uajemi havipo.
     
Loading...