Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume Mvivu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zlatanmasoud, Jul 27, 2011.

  1. Z

    Zlatanmasoud Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke mmoja aliyechoka na tabia ya Mume wake ya kupenda kuchat na kuangalia net kwenye simu yake alitoa kali ya mwaka. Mume huyo hakua na muda wa kuzungumza na mkewe, kila mara yeye na simu yake tu. Ndipo Mkewe alipomuuliza.
    mke: Honey unayo emall?
    mume: Ndio.
    mke: Basi naomba address yake ili nikitaka kukuambia jambo nikutumie email.
     
  2. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    then ikawaje...endelea jombaaa
     
  3. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yap! Hata ningekuwa mm ningefanya hvyo. Maybe tungeelewana maana hataki kuzungumza muda wote yuko busy so akiona mail atajua wife anasemaje.
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kama hivi duuh, umenichana laivu..
     
  5. Jovegg

    Jovegg Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie
     
  6. p

    pretty n JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    miona eeh...............
     
Loading...