Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume kufuliwa nguo za ndani na mkewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Da Pretty, Aug 28, 2012.

  1. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Najiuliza na nimeona niulize na wengine hasa wenye ndoa.
    Mke kufua nguo za ndani za mumewe ni hiari,lazima au makubaliano?
    Hiyari: namaanisha mke anaweza kufua atakapojisikia kumfulia au anaweza akaamua siku hiyo asifue akaacha mume afue mwenyewe.
    Lazima: kwamba hata iweje mume HATAFUA nguo yake hata kama mkewe kasafiri akirudi atazikuta, zikiisha mume atanunua zingine lakini kamwe hatafua lazima afue mke.
    Makubaliano: Mume anaweza kuamua kua atakua anajifulia mwenyewe au wakakubaliana kua yeyote anaweza kufua nguo za ndani za wote wawili.
    Naomba mnisaidia hapa....
    Kwa uzoefu na utashi wako
    HASA WANAUME (sijabagua wanawake)
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    He! Kwamba hili swali linaulizwa na mwanamke ngoja waje wakujibu
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    zamani nilidhani lazima... sasa naamini ni hiyari.tunafuliana nguo za ndani na ni very simple thang
     
  4. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kaizer we kwako ipoje?
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwangu huwa Bibi DC anafua tu.....Sijui kama ni lazima au la!!


    Kwani wewe umewekewa mtutu wa AK47 ili uzifue haraka??

    Ila nakushauri ufue mdogo wangu, kwani wale walioikosa hiyo bahati (MEMKWA) huwa wanaililia sana!!

    Babu DC!!
     
  6. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo bibi akisafiri inakuaje babu?
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    well said dc... memkwa sio mwake
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hakuna kanuni kwa kweli ila kama nilivyosema, imeshakuwa kama kazi yake vile.....

    Mbona hutaki kusema yaliyokukuta??

    Babu DC!!
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mimi kwa maoni yangu nitamwambia mama watoto tuchangishe hela hapa tununue washing machine na huzo kufuli zitadumbukizwa na nguo nyingine ndani ya washing mashine so hapo hamna anayefua bali mashine
     
  10. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo kwako ni lazima afue yeye...
    Duh!
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wapi nimesema hivyo??

    Babu DC!!
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Kama unaishi uswahilini maji utayapata wapi na umeme je??


    Au wewe hizo shida ndogo ndogo hazikuhusu!

    Babu DC!!
     
  13. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hujasema nimekusingizia...
    Nisamehe
    Lakini sa mbona sikuelewi unaposema imekua ni kazi yake? Ni kama vile wewe haikuhusu...au?
    Usinikimbize nieleweshe mjukuu wako mambo yananitatiza haya
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    usinunue hiyo mashine siku zote uje ununue sababu ya pichu?
     
  15. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ni wajibu wa mwnamke kumfulia nguo mumewe.

    wajibu ni jukumu ambalo huwa si lazima au hiyari lakini huwa imekaa kwamba huwa inatakiwa iwe hivyo kama ilivyo!

    wajibu huu hauwezi kuwa applied kama mtu hayupo au anaumwa.
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mie kama nipo kijijini basi tunapena zamu alafu unajua mie napenda ile smell ya kufuli ya demu so nashangaa watu wanaona tabu kufua kwa nini?
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Mi nafua lakini sijawahi hata kujiuliza hayo maswali kama ni "lazima, hiari au wajibu"

    Ila naona raha sana kufua boxer za hubby...na yeye naona anaona raha kuona always boxers ni safi yeye anachagua tu avae ipi.

    Suala la kusafiri na kuchanganya kuwa mfuaji hayupo...nadhani linaongeza sababu za yeye kuni miss. Lol. Maana hajazoea ati kufua mwenyewe na inabidi afue sasa. Utasikia 'naona shida sana kuwa mbali na wewe' kumbe ni mchanganyiko wa mengi kuanzia mambo ya 6X6 na 'other services'
     
  18. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ina maana mume akijifulia au akinifulia na mimi anakua amekiuka????
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mdugu yangu mathematics,

    Nilitaka kusema mengi ili kueleza jinsi ambavyo umeniokoa kwenye kiaango cha Da Pretty,

    Ila jina lako linajitosheleza.....

    Wapo watu wachache sana wasioogopa mathematics...sina hakika kama mimi ni mmoja wao!!

    Babu DC!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    @da pretty hizi wajibu zipo kama ilivyo yaani automatikale mwanamke akiolewa inabidi amsaide mume wake kazi fulan fulani kama kumfulia, kumpikia, etc

    mwisho utakuja kujiuliza je ni wajibu kwa mke kumuwekea mume maji ya kuoga bafuni ?
     
Loading...