Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimu sana kwa wale 602 wa previous lonee

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by gbrother, Sep 26, 2012.

  1. g

    gbrother JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu kama unajijua uko ktk kundi tajwa hapo juu, hakikisha unakuwa na kama laki 2 kwa ajili ya 25% ya mkopo uliopewa mwaka jana,
    haijalishi kama ulikuwa registed ktk icho chuo au umekuwa registed.
    So jipangeni ndugu zangu.
     
  2. g

    gbrother JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie mwaka jana walinipeleka st john mkopo ukachelewa nikashindwa kureport chuo, wamenikaba na deni la kama laki 6,
    25% yake nimetoa kama laki 1.6 hv. Hapo ndio utaweza kuverify mkopo wako wa mwaka huu.
     
  3. f

    fahad1208 Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jina lang na mm lipo.Ndo kwanza naingia 1st yr mwaka huu na 4m 6 nmemalza mwaka huu xo nashangaa huo mkopo wao walinipa lini....!nmeenda heslb wameniambia walifananisha index no. Yang na m2 ambae alishawahi kuchukua mkopo
     
  4. g

    gbrother JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana kaka, so umelekebisha tayari? Bt hw cum wafananishe jina lako na mwingine, hata index,
     
  5. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hapa kazi ipo tutafika ila itakuwa hoi sanaaaaa
     
  6. Sauli

    Sauli Senior Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mbna wenye index number za 2009 wapo wakutosha kwenye ile list,
     
  7. g

    gbrother JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka hao wote ni wale wanaoonekana walipata mkopo kabda ya huu wa sasa, ingawa wengine wameingia kimakosa kama mdau hapo juu, na mwingine nilimity nae yeye alijisomesha mwenyewe mwaka jana(hakupata mkopo) walipoangalia wakakuta hadaiwi,
     
  8. f

    fahad1208 Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameniambia wamelirekebsha xo nawacklizia
     
  9. g

    gbrother JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo safi mkuu, all the best. Mi nasikilizia now transfer ya mkopo
     
  10. f

    fahad1208 Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzuka my soldier!
     
Loading...