Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muccobs cost hiyo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zubeir Abraham, Sep 8, 2012.

  1. Z

    Zubeir Abraham New Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kwa wale wa muccobs
     

    Attached Files:

  2. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vipi wakuu kuhusu joining instruction&admission letter?watatuma au vipi tujuzane jamani?
     
  3. A

    Apex JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka walisha2ma kitambo kwa kila mwanafunz so kama ujapata jaribu kufuatilia kwa ukaribu wa aina yake,au zama zako muccobs kuchukua,
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamani mimi waliandika slp tuu bila ya kutaja mji ninaokaa ,wakati mimi niliandika slp 374 tabora hawakuandika mkoa dah
     
  5. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sasa kama wameandika namba ya posta bila mji nitipata kweli? Au nisafiri toka tabora-moshi dah pesa nyingiii sanaa
     
  6. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vipi wakuu,kwa waliotutangulia tujuzeni inatakiwa 1st year waje na kiac gani kabla ya heslb.na vipi maisha ya hapo ni juu ya 7500?
     
Loading...