Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtusaidie kwa maombi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Siri Sirini, Oct 25, 2012.

  1. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf, me na Madame B tulikuwa tunauguliwa na baba yetu, anaumwa kansa ya tumbo kwa mda sasa, sasa leo tumepigiwa cm asubuhi sana kuwa amezidiwa sana, hapa tupo njiani tunaenda mbezi alipokuwa anaugulia, lkn nahc kuna kitu zaidi ya kuzidiwa, mtuombee tusikute msiba, hapa naandika kwa kujikaza
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Pole sana,
    Mtangulizeni Mungu kwa kila jambo.
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    oh poleni sana. . .
     
  4. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Neno la Mungu linasema,He sent forth his word and deliver them from their destruction,distance is not a barrier every storm that is consuming ur father i decree 'peace be still' in Jesus name.every arrow that have been sent to your father i return it back to the sender in Jesus name,the word of God saith if the thief is caught stealing he will restore 7 times i decree restoration to your father's health in Jesus name.
     
  5. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    pole Kijino na Madame B

    ni ngumu hali hii lakini ni kazi ya Mola! haina makosa!
    Mshukuru Mungu na muombe akupe nguvu ya kukabiliana nayo!
    My prayers are with you!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Grenade

    Grenade Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ya Mola haina makosa, kwa chochoye mtachokikuta mshukuruni Mungu, just have faith.
     
Loading...