Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto anayekosa malezi ya mama toka mdogo anakuwa hayuko huru sana na wazazi wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by qeentar, Jun 24, 2011.

  1. qeentar

    qeentar Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wazazi wake wote wanafanya kazi na wanarudi usiku,au wanaonana mara moja kwa wiki ,akiwa na shida hawezi kuwaeleza.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa!
     
Loading...