Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto akizaliwa kwenye ndege anakuwa na uraia wa wapi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Apr 10, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Samahani jamani
    naomba kuuliza mama mjazito amepanda ndege ya klm kuelekea amsterdam mtoto akazaliwa angani
    huyo mtoto anakuwa na uraia wa aina gani jamani???
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Atakua na uraia wa angani mkuu!!
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mars ama Angani huko huko kama SIOI
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Angani kuna mipaka pia!...
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Teeheeteeheee una laana wewew embu nenda kwa kanumba kwanza tukamuwage nasikia mohmd int kamwaga chapati za bure na supu..m nshaaga nasubiri bajaji
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Raia wa nchi inayomiliki ndege hiyo.
     
  7. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    Jibu ni rahisi sana, jiulize ndege alimozaliwa mtoto inatua nchi gani ? (first stop). Nchi ambayo ndege iliyobeba mtoto itatua, ndio nchi ambayo kimsingi mtoto atapatiwa huduma za uzazi za kwanza toka kuzaliwa. Hivyo basi hapo ndipo uraia wake utakapopatikana kwa kuzaliwa.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kama ni kweli ubataka kujua basi ni kwamba hakuna airline inayoruhusu mama mwenye mimba zaidi ya miazi 6 kusafiri kwa ndege zao.... kwa hiyo kama ulikuwa unamaanisha kujua then swali lako hilo ndo jibu na halina validity kwa kuwa kitu hicho hakipo ....
     
  9. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kamuulize LUSINDE
     
  10. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    na iwapo ikafanya emergency landing na kutua italia kabla ya kwenda amsterdam ambapo ndio ilitakiwa first stop..inakuwaje??nakumbuka ilishawahi tokea mwaka juzi nikitokea jnb tukiwa boda ya mozambique mama mmoja akajifungua tukahamishwa kwenda mbele wakabaki kumsaidia baada ya muda tukaambiwa ndege inatua mozambique for emergency..na uzuri wake sheria za airline zinasema mtoto atakaezaliwa kwenye ndege anahudumiwa na airline husika mpaka mwisho na wanampa uhuru wa kupanda bure maisha yake yote..so sikujua yule mama wa tz alitokaje pale mozambique nikajiuliza leo kulikoni
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    muulize Lusinde mdau
     
  12. A

    Amelie Senior Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uraia wa wazazi
     
  13. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    teeheeteehheee mkuu kigogo
    ni kweli kabisa na niko kwa aviation lakini nikupe tu muhtasari wengi wanadanganya yale makaratasi ni feki feki feki na ndio maana wakati mwingine inabaki ukomae kumktalia mtu kwa jinsi inavyoonekana hata kama imeandikwa hivyo..mwaka juzi nilitoka south afrika kama nilivyoleza mama mmoja alizaa tukiwa kwenye ndege mpwa na tukashuka mozambique kama unanduguyako pande ile waliweka mpaka kwenye magazeti na yule mtoto was big n beauty kama lulu wa kanumba...sasa kwa msemo wako alizaliwa kabla ya muda ??
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sijui kwa Netherland but ninachojua kama ndege imeondoka hapo amsterdam inaelekea us na mama yumo ndani basi kwa sheria za us huyo mtoto ni mmarekani mweusi kama mama na baba yake ni weusi kama weupe ni mmarekani mweupe!
     
  15. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Under the 1944 Convention on International Civil Aviation, articles 17–21, all aircraft have the nationality of the state in which they are registered, and may not have multiple nationalities. For births, the law of the aircraft's nationality is applicable, and for births that occur in flight while the aircraft is not within the territory of any state, it is the only applicable law. However, if the aircraft is in or flying over the territory of another state, that state may also have concurrent jurisdiction, and the locus in quo principle may apply to the exact position of the aircraft when the birth occurred.[SUP][2][/SUP]

    There are still very few Member States that are party to the 1961 Convention. Furthermore, conflicts of laws still exist, in particular between the laws of North and South American states, which typically adhere to the jus soli principle, and the laws of European states, which usually adhere to the jus sanguinis principle.[SUP][3][/SUP]
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Muulize wazee wako kwakuwa wewe ulizaliwa pakatokea nini na kwani kuna mtoto mpya alizaliwa kwenye ndege akapatiwa maji ya moto!
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    According Tanzania Citizenship Act No6 ya mwaka 1995 inasema

    3(2) For the purpose of this Act, a person born aboard a registered
    ship or aircraft, or aboard an unregistered ship or aircraft of the Government
    of any country, shall be deemed to have been born in the place
    in which the ship or aircraft was registered or, as the case may be, in
    the country whose Government owns that aircraft or ship.
     
  18. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33


    Under the 1944 Convention on International Civil Aviation, articles 17–21, all aircraft have the nationality of the state in which they are registered, and may not have multiple nationalities. For births, the law of the aircraft's nationality is applicable, and for births that occur in flight while the aircraft is not within the territory of any state, it is the only applicable law. However, if the aircraft is in or flying over the territory of another state, that state may also have concurrent jurisdiction, and the locus in quo principle may apply to the exact position of the aircraft when the birth occurred.[SUP][2][/SUP]
    There are still very few Member States that are party to the 1961 Convention. Furthermore, conflicts of laws still exist, in particular between the laws of North and South American states, which typically adhere to the jus soli principle, and the laws of European states, which usually adhere to the jus sanguinis principle.[SUP][3][/SUP]
     
  19. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    PJ, mdau kauliza maswali ya Lusinde, yaonekana mdau aliguswa sana na upuuzi wa Lusinde.
    Kama ulivyosema, angani mipaka ipo. Kuna anga la Tz, anga la Kenya nk.
    Pia, kwa kawaida Mashirika ya ndege hayaruhusu mjamzito (mwenye mimba ya miezi kadhaa) anayetazamia kujifungua kusafiri kwa ndege.
     
  20. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sijajua sana utaratibu, but kwa experience ya siku za hivi karibuni, baadhi ya ndege hazikubali kumbeba mama mjamzito ambaye amebakiza siku chache kujifungua.
     
Loading...