Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikila kumshtaki Lusinde kikatiba

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mgeni wenu, Mar 31, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF leo nimemskia rafiki sana wa karibu wa Mch Mtikila kuwa anajiandaa kufungua kesi ya kikatiba ya kumshtaki mh Lusinde(mb) kwa kuwa ametamka yeye Mwenyewe kuwa ni Kichaa wa kuzaliwa na katiba ya Tanzania haimpi nafasi kichaa kugombea nafasi ya Uongozi na pia ni Hatari Mtu kichaa kutunga sheria,tayarindalizi ya kumshtaki yanaandaliwa na wanakusanya vielelezo.
    Nikiripoti kutoka eneo la tukio ni mimi Mgosi Mgeni wenu wa JF
     
  2. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Go ahead Pastor, kwa sababu siyo ccm wala Tendwa, wala Makinda spika watamuwajibisha, hakikisha unawasiliana na waliokuwepo eneo la matukio
     
  3. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Go ahead Pastor, komaa naye kwa sababu siyo ccm wala Tendwa, wala spika Makinda watamuwajibisha, hakikisha unawasiliana na waliokuwepo eneo la matukio
     
  4. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,433
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    I have faith in Mtikila..!
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bravo mtikila!
    Go............. Pastor.
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani nami nitachangia mia mia zangu huyu kichaa afungwe
     
  7. m

    maramojatu Senior Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nchi hii ingekuwa na watu kama mtikila tungefika mbali. Pia system ya kisheria ingekuwa intact na inafuatwa pia tungekuwa kama wenzetu ulaya. jamaa ni mzuri wa kujenga hoja lakini anakosa backup ya wananchi
     
  8. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    tumchANGIE IKIWEZEKANA maana huyu ni zaidi ya kichaa kichaa awezi tunga sheria wakati hataziharibu
     
  9. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,667
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    bravo Mtikila. Nakukubali sana mshua.
     
  10. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha nimecheka sana. Mtikila wewe ni kifaa. Unajua mtikila ana akili za juu sana ndiyo maana watanzania wengi hatumuelewi. Nenda East Africa Court of Justice, Africa Court utakuta kesi za mtanzania pekee ni Mtikila.

    Haachi kitu kipite hivi hivi. Ila kasoro moja tu, jamaa anahadaika na pesa kirahisi sana.
     
  11. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    What Mtikila and Others are planing to do is very OK!!

    LAKINI

    Hilo sio tatizo la Msingi! Lusinde amesimama jukwaani si kwaniaba yake wala kampuni yake ... alikuwa anaiwakilisha CCM.

    Two observations!!

    1. CCM haina Kesi ya Kikatiba au ya namna nyingine ya Kujibu?

    2. CCM kulikalia kimya jambo hili hadi sasa Wanachama wake wanaliunga MKONO jambo hili kwa dhati kabisa na dhamira zao zimetulia?
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,982
    Trophy Points: 280
    Mtikilia hunichekesha na kunifurahisha sana. Yaani jamaa anapenda kichizi kwenda mahakamani. Bora hata wangempa chumba awe anaishi humo humo mahakamani.
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF nipo hapa Arusha,jana pale mahakamani nilipata Habari kuwa ni Kweli Mch Mtikila anafungua Kesi ya kikatiba kuhusu Lusinde,hasa katika kipengele cha kuwa yeye(Lusinde)siyo kichaa wa kurogwa na ni kichaa wa kuzaliwa,kwa kuwa katiba inamtaka kiongozi kuwa na akili Timamu na alithibitisha Mwenyewe kuwa ni Kichaa basi..Lazma aondolewe kwa mijibu wa Katiba.
    Nikiripoti kutoka Arusha ni mimi Mgeni wenu wa JF
     
  14. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HAHAHA lets Go Mtikila....jamaa kasema ni kichaa wa kuzaliwa . kudadadeekiii hatoki hapo labda kina lowasa wamsaidie kuwanginga mahakimu..ila mahakama ccm hawawezi kuleta haki hata siku moja
     
  15. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ushahidi upo wazi kabisa tatizo na maamuzi ya kimahakama,huyu jamaa huwa hawamtendei haki kabisa hata akishinda wataanza mizengwe tu
     
  16. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Lusinde alisema mwenyewe kuwa ni kichaa wa kuzaliwa ngoja akome kuropoka sasa
     
  17. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani to be honest, kama lema alivuliwa ubunge kwa kosa lisilo direct kiasi hicho, je lusinde anafaa kuvuliwa on the spot? Mkuki kwa nguruwe mtamu! Ngoja tuone mahakama itaamuaje ili watanzania wajue ukweli wa magamba
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hivi ukichaa ni mtu kusema yeye kichaa au ni wataalamu kuthibisha mtu ni kichaa baada ya matendo yake?
    Mtikila alikuwa unatafuta atoke vipi..........
     
  19. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mzee wa dili,thafi thana,nenda mahakamani cdm tuangaike na m4c.athante nayeye apoteze jimbo!
     
  20. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Matamshi yake na kukiri mwenyewe ni ushahidi tosha,nini zaidi?
     
Loading...