Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtihani mzito sana kwa JK mwezi huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mystery, Sep 23, 2012.

  1. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,090
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa imekuwa kawaida yake, Rais wetu Jakaya Kikwete, kulihutubia Taifa, kwa njia ya Televisheni na Redio, kila mwisho wa mwezi, kwa lengo la kutolea ufafanuzi masuala mazito yaliyolikumba Taifa katika kipindi cha mwezi mzima.

    Natabiri kuwa hotuba ya mwisho wa mwezi huu, inaweza kuwa na wasikilizaji na watazamaji wengi, kuliko hotuba yoyote aliyowahi kuitoa Rais, tokea aina hiyo ya kuwasiliana na wananchi, alipoianza mwaka 2006! Nasema hotuba hiyo inasubiriwa kwa hamu na mamilioni ya wananchi kutokana na matukio makubwa yaliyojitokeza mwezi huu.

    Ingawa yapo mambo mengi yaliyotokea, mimi nitayataja mawili ambayo nayaona yametawala vyombo vya habari mwezi huu. Suala la kwanza, ni kuuawa na polisi, kwa mwanahabari wa channel ten, mkoani Iringa. Ingawa suala hilo limetikisa vyombo vya habari vya ndani na nje ya nchi, na pamoja na Rais wetu huwa anakuwa mwepesi sana wa kutuma salaam za rambirambi, kwa misiba mbalimbali, lakini kilichowashangaza wananchi, ni namna alivyokaa kimya kabisa, bila kusema chochote, kwa jambo hilo zito, lillotokea.

    Siamini kuwa katika hotuba yake ya mwisho wa mwezi, ataamua kutoliongelea, hasa tukitilia maanani kuwa, kwa mazngira ya kifo cha Mwangosi kilivyotokea, kuna shinikizo kubwa kwa kutakiwa kuwajibishwa baadhi ya vigogo wa Polisi.

    Suala la pili linahusu ripoti ambayo ilitolewa mwezi wa 6 mwaka huu na Benki kuu ya Uswisi kuwa wapo vigogo kadhaa, ambao wameficha kwenye nchi hiyo, pesa zinazofikia shilingi bilioni 315, kwa kuwa tokea itolewe taarifa hiyo, tulisikia kauli ya mkurugenzi wa Takukuru, akiahidi kulifuatilia suala hilo, na ikithibitika ni kweli wawafichue watu hao na kuwafikisha kwenye, vyombo vya sheria.

    Tokea kipindi hicho, hatujasikia lolote, hadi majuzi, majina ya wale wanaosadikika kuficha mabilioni hayo, kuwekwa mtandaoni, na kwa kuwa miongoni ya hayo majina 30 yaliyotajwa, limo la JK na mwanae Ridhiwani, naamini Rais, ataona umuhimu wa kutoa ufafanuzi wa suala kubwa kama hilo.

    Vile vile, kwa kuwa inafahamika hotuba za Rais, huwa zinaandaliwa na Mkurugenzi wa mawasiliano wa Ikulu, Salva Rweyemamu, ambaye naamini, anapita sana humu jamvini JF.

    Naamini katika uandishi wa hotuba ya Rais, ya mwisho wa mwezi, hawezi kuacha kutolea ufafanuzi, masuala hayo mazito sana, yaliyolikumba Taifa letu, katika kipindi cha mwezi mmoja uliopita. Wananchi tunaisubiri kwa hamu sana, hotuba ya mwisho wa mwezi
     
  2. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,029
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Unasahau kuwa huyu ni mheshimiwa dhaifu?unategemea uthabiti kutoka kwa mtu dhaifu?sina sababu ya kusubiri jibu ambalo tayari ninalo.
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hana jipya huyo...aendelee kucheza kidali poo na mkewe huko...hatuna rais hapo...
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    Muheshimiwa umesahau kuingiza suala la kufungwa kwa ubalozi wa America sijui kama atatoa tangazo lasrmi la kuufunga au tutegemee kauli ya "SERIKALI SIKIVU IMELISIKIA NA INALIFANYIA KAZI"
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... kwa lipi jipya hilo kama si yale yale tuliyoyakifu na kukinai kule CCM .?

     
  6. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu inaonekana wewe umeingia hapa JF mwaka huu. Ukiangalia issue hizi utagundua kuwa zipo tangu miaka na miaka hakuna litakalofanyika, zaidi ni kuwa watu watazugwa hakuna la maana litakalofanyika.

    Kwakuwa ni wewe umeanzisha thread hii, subiri usikie kitakachosemwa (kama kikisemwa) halafu uone kama kuna lolote litafanyika.
     
  7. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    huyo huwa hana mtihani mzito wala mwepesi!!
    Tegemea yale yale majibu rahisi ktk swali gumu.
     
  8. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jumapili ndo inaishia ishia tena.
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Mbona hujataja jambo linalomhusu moja kwa moja la madaktari kumuomba radhi?
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu usipoteze muda wako juu ya huyu mkwe.re, tumeshalamba ghalasa...
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mkuu hivi unafikiri huyu bwana anaweza kuwa na mtihani mzito? Kwake hakuna kitu kigumu, ni kawaida ukiona mwanafunzi kila anapotoka kwenye chumba cha mtihani anasema "huu mtihani haukuwa mgumu hata kidogo" ujue amefeli sana. Huyu bwana kila kitu ni rahisi tu kwasababu yeye mwenyewe ni DHAIFU!!!!
     
  12. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa nini asiongee, atajisemea tu ilikuwa bahati mbaya maana kazi ya polisi si kuua bali ni kulinda raia
     
  13. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hata akiyazungumzia ata yapa uzito ule tunao tarajia
     
  14. C

    Concrete JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakuna lolote la maana atakalosema, sana sana anaweza kuahirisha kuhutubia na kama akihutubia utasikia maelezo ya kisaniisanii kama haya:

    1/Daraja la kigamboni.

    2/Mradi wa mabasi ya kwendakasi Dar.

    3/Kitisho cha mvua za El-nino

    4/Hali ya uchumi na chakula nchini.

    5/Mradi wa vitambulisho vya taifa(Updates)

    6/Mchakato wa katiba mpya(Updates)

    7/Feedback ya kufanyika kwa mtihani wa darasa la saba

    8/Msisitizo wa kupigia kura vivutio vya utalii(Mt. Kilimanjaro, Ngorongoro)

    9/Suala la mauaji ya mwangosi lakini kwa lugha ya kisanii sana(eg. Rambirambi!!, Liko mahakamani, Tusubiri report ya kamati)

    10/Mgogoro wa ziwa Nyasa(Updates)
     
  15. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kama ni mtihani keshafeli huyo. Huwa hataki jambo la kufikirisha ubongo!

    Any way do we really need him or his words on any of recent itching issues? I doubt.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vipi hautabiri kuwa ataongelea kifo cha muuza magazeti Ally wa Morogoro?
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Niupepo utapita tu!!kwake hakuna jambo zito!!
     
  18. Mhamiaji Haramu

    Mhamiaji Haramu Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawezi toa rambirambi kwa suala lililo mahakamani. mia
     
  19. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,395
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawezi kuongelea masuala kama hayo,anaweza akaongelea masuala haya,kwanza daraja la kigamboni,mabasi yaendayo kasi,chuo kikuu cha jeshi pamoja na kuwashangaa"wahuni" waliomzomea pidapinda pale mwanza badae mtaona ving'ora vinaelekea uwanja wa jk nyerere akapumzike canada baada ya kazi ngumu.
     
  20. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza ndio atauliza kama ndege ina mafuta then aendelee kutalii bado hajamaliza vijiji vya china.
     
Loading...