Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtatiro atangaza maandamano ya CUF kupinga DOWANS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jan 30, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jukius Mtatiro, Naibu Katibu Mkuu wa CUF ametangaza maandamano hapa Dar ya kupinga kulipwa Dowans.

    Kasema yataongozwa na Profesa, kuanzia Buguruni hadi Kidongo Chekundu ambako yatahutubiwa na viongozi wa kitaifa wa chama hicho.

    yatafanyika tarehe 7 Februari na ameonya polisi kutoyazuia kwa hoja za kiintelijensia.

    Chanzo ITV saa 2 usiku huu.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Mhhh! Kwa polisi na watawala pagumu hapo -- hasa ikizingatiwa yanayotokea huko Tunisia na Misri. Yasije hayo maandamano ndiyo yakawa........
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mie siamini iwapo viongozi wakuu wa kitaifa -- na hasa Jussa na Maalim Seif watakuwapo kuhutubia.

    Jussa ni dam dam na Rostam -- kamwe hawezi kuwapo pale, achilia mbali kutoa hotuba ya kupinga Dowans kulipwa.

    Na kwa Maalim Seif haitamkalia vizuri kupinga kile ambacho serikali ya CCM, ambayo yeye ni mshirika mkuu kwa upande wa Visiwani, imedhamiria kufanya, yaani kuilipa Dowans.

    Lakini mimi nampenda sana Mtatiro, bila shaka anafanya hivyo kimakusudi tu kuwakomoa wawili hao. Namfananisha Mtatiro na Zitto katika Chadema, ingawa huyu Mtatiro anafanya mambo ambayo yana masilahi zaidi ya kitaifa kuliko huyo kijana mwenzake anayeonekana kutekwa na mafisadi.

    Anyway, huu ni muono wangu to which I'm entitled.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Julius nakukubali uko Chama kisicho maskini unapotezwa huko
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Nadhani waweza kuwa sahihi; inaweza kuwa vigumu sana kwa CUF kupinga kinachofanywa na CCM kwasababu kwanjia moja au nyingine wao kwasasa ni sehemu ya CCM; ila mbona kuna wanapinga ambao wapo ndani ya CCM kabika kama wakina Mzee Sitta na wengine!!! Tusibiri tuone matokeo tuchangie lakini tusihukumu .
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tutaona action ya igp
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tusubiri tuone matokeo, lakini CUF ishagawanyika!!!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Nice move..
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    taarifa za kiinteligensia lazima, tena sehemu yenyewe Dar!!
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu unge decleare confict of intrest zako na jussa, hata iwe vipi kwa nafasi ya Jussa hawezi kuhutubia yeye anaongoza kurugenzi ya mambo ya nje au labda aongelee yatakayotokea Misri.

    Hivi kwanini mtu akiwa kiongozi akiongea na mtuhumiwa anakuwa na yeye mtuhumiwa? tuacheni hizo itikadi na tufahamu nini maana ya demokrasia.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Dowans ni tatizo la wa Tanzania wote pesa wanayotaka kulipwa ni kodi zetu wote kila mtu hana haki anatakiwa kupambana, kama CUF wameandaa maandamano ni haki yao kufanya hivyo.
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :laugh:Intelejensia Mwema ameshaitwa huko magogoni kwenda kupokea Intelejensia ya Ufisadi. Wakijaribu tu, Kikwete by by Magogoni maana hatutoacha kuandamana mpaka Fisadi Kikwete aondoke magogoni:roll:
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    CCM nao wameanza maandamano?
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    CUF kama bado wangekuwa kama Zamani wangeunganisha nguvu na Vyama vingine, lakini nadhani kuna umuhimu kama CUF wakifanya Dar basi siku hiyhiyo Chadema wafanye Mwanza ama Mbeya ama KIlimanjaro, au kote ili Serikali ijue nguvu ya wananchi ikoje
     
  15. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Poa, wananchi unga maandamano. Pesa zitakazotumika bahati mbaya siyo michango wa wana ccm ni kodi ya wananchi wote, walo na chama na wasio na chama cha siasa, walemavu na hata walowazima nk.
    Hivyo tupinge kwa nguvu zetu zote haya malipo na hata ikibidi kujitoa ktk hati hizo za kimataifa za uanzishwaji wa mahakama ya ICC ili mali zetu nje ya nchi zisijekamatwa kwa kisingizio cha kutowalipoa dowans
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Dowans ni tatizo la wa Tanzania wote pesa wanayotaka kulipwa ni kodi zetu wote kila mtu hana haki anatakiwa kupambana, kama CUF wameandaa maandamano ni haki yao kufanya hivyo.
     
  17. nyondoloja

    nyondoloja Senior Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    tutangulize masirai ya Taifa kama kuna chama tasisi watu nk ambaowakotayari kuteteya masirai yataifa tuwaungemkono tusitangulize kejeli hatutafika kulinda kuteteya nihaki yetusote tuondowe dhanapotofu kuwanihaki ya chama kikundi kimoja kidorekimja hakivunji chawa
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Dowans ni tatizo la wa Tanzania wote pesa wanayotaka kulipwa ni kodi zetu wote kila mtu hana haki anatakiwa kupambana, kama CUF wameandaa maandamano ni haki yao kufanya hivyo.
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Re: Mtatiro atangaza maandamano ya CUF kupinga Dowans

    CUF kama bado wangekuwa kama Zamani wangeunganisha nguvu na Vyama vingine, lakini nadhani kuna umuhimu kama CUF wakifanya Dar basi siku hiyhiyo Chadema wafanye Mwanza ama Mbeya ama KIlimanjaro, au kote ili Serikali ijue nguvu ya wananchi ikoje​


    Du nimegundua watu wanatafsiri ni mandamano ya CUF kwa hiyo kama uko CDM au ni wa CCM hutaki kuandamana na kudai Serikali isiwalipe DOWANS kwa nini tupo hivyo?
    Mara Mtatiro na Zitto Watanzania wote tuwe kitu kimoja km Misri km Dar tukasikilize wako watakaowataja wamiliki na nini tufanye. Nimemkumbuka MTIKILA
     
  20. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Go chama la upinzani la kweli go go go please. tupo nyuma yenu na hiyo tarehe 7 feb tutajitokeza kwa wingi. si hivi vichama vinavyotegemea wavaa majoho havina tija wala nia njema na nchi hii. Go CUF Go Haruna Go Seif Go Ismail Go Julius Go watanzania wapenda amani na wenye uchungu na nchi hii.we will be ahead.
     
Loading...