Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msishangae CCM ikishinda Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by AMARIDONG, Mar 2, 2012.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    chadema chadema chadema,

    msijipe moyo kuwa mtashinda arumeru mashariki,watanzania ni watu wa ajabu sana,labda niwakumbushe kidogo wakati kashfa kuu kwa serikali ya richmond kulikuwa na uchaguzi wa ubunge tunduma na ccm yenye kashfa ikashinda,tukiwa kwenye hali mbaya kiuchumi,kisiasa na kashfa kede uchaguzi mkuu 2010 watanzania walimchagua jk na ccm yake kwa zaidi ya asilimia 60,juzi juzi igunga pamoja na matatizo yote waliyonayo magamba bado watanzania wakaichagua ccm,uzini nayo mmejionea,watanzania watanzania watanzania ni nani awakomboe.ndugu zangu siwakatishi tamaa ila msishangae ccm ikiibuka na ushindi mnono arumeru mashariki wananchi wa tanzania ndivyo walivyo bado hawako tayari kukombolewa.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Naombea huu mgawo wa umeme ulioanza wiki mbili zilizopita uwe mkali sana kwa maeneo ya Meru, huenda ukawakumbusha Washili HUKO MERU kuwa ni wajibu wa serikali ya ccm kuwapatia umeme wa uhakika.
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    sidhani wameru hawajui kula pilau!pia hawatakubali utawala wa kifalme baba kumuachia mtoto uendelee
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimekushusha sana CV kwa kusema eti JK alishinda 2010.Mental ill
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mshindi wa tume msistaajabu akawa ni ccm
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwanini kwanza usihoji michakato na legitimacy ya kushinda kwao?
     
  7. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Kawaida anayetangazwa kuwa ni Raisi ina maana ameshinda.

    Hivyo mimi binafsi sioni kama mtoa mada amekosea. Na sisis wapiga kura kwa kuwa tuliridhika na matokeo ndio maana ameshinda 2010. mbona hatukukataa, na tukapita mitaani tunashangilia CCM, CCM, CCM, CCM,.......... TUMEVAA NJANO NA KIJANI.

    TUKUBALI TU kwani hata Arumeru yatakuwa yale yale hakuna jipya.

    Tutaishia kulalamika mbele ya keyboard tu, hakuna mpya.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,950
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Unakusea sana kuwalaumu wa tanzania.

    Watanzania huwa hawafanyi kosa sanaaa.

    Heko kubwa na bao la ushindi wafungalo ccm dhidi ya wapinzani ni kuiba kura.Wakishilikiana kwa karibu sana na hawa chui wavaao ngozi ya kondoo si wengine ni usalama wa taifa..

    Kama huko arumeru watawakamata koo mpaka mwisho kuhakikisha hawapati mwanya wa kuiba kura hakika tutarajie maajabu makubwa.

    Heko nyingine na bao la dochi walifungalo ccm ni umasikini wa watanzania.
    Asilimia kubwa na wafuasi wakubwa wa ccm ni wale watanzania wa kipato cha chin.
    Ambao hukubali kulubuniwa na pombe za kienyeji,vyakula,nyama choma,mashati,t-shirt,kapero ,kanga na skaf,vitambaa
    na kuhongwa vijisent vidogo ili waipigie kura ccm.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    hata mimi nakubaliana na wewe,
    watanzania ni lazima wajue walikotoka, waliko na wanakokwenda.
     
  10. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah sitashangaa ilo pia,zinaweza tumika ata bilion 10,cha msingi tumuombe mwaeyez Mungu aingilie kati haki itendeke.sitashangaa pia ccm kuangukia pua coz ule mtandao mwingine unaweza usikubali mamvi (EL) kuongeza kiumbe!
     
  11. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :A S embarassed:Kweli CCM watashinda, ila kwa kuiba kura.
     
  12. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hizo njano na kijani ulizivalia mitaa gani? kumbuka siyo asilimia 60 walioshangilia, pia kumbuka katiba yetu iliyopo hairuhusu kupinga matokeo sehemu yeyote ile, iwe mahakamani au kuandamana.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa mwenendo ninaouna lolote linaweza kutokea.
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    NIMESEMA HIVYO KUTOKANA NA UZOEFU WANGU,SISI TULIO OFISINI TENA WENGINE WAKO NJE YA NCHI HATUJUI VIZURI KUHUSU KILE KINACHOK=TOKEA KWENYE MAENEO YA TUKIO ILA MATOKEO YANAPOTANGAZWA YANATUSHANGAZA SANA UKWELI NI KUWA PAMOJA NA WIZI WA KURA BADO WAPO WATZ KWA WINGI WATAKAOICHAGUA CCM, NAAMINI KWA HALI TULIYONAYO SASA HAISTAHILI HATA MTANZANIA MMOJA AIPIGIE KURA CCM ,NA TUKIFIKA HAPO HATA KUIBA KURA WATAOGOPA ILA KWA SASA KWA KUWA WAPO WENYE MAPENZI NA CCM WALIOTAYARI KULA UBWABWA WA BURE KWA SIKU MOJA NA KUICHAGUA BASI NAO WANATUMIA MWANYA HUO HUO KUIBA KURA

    bado nasisitiza sitashangaa kuona CCM ikiibuka kidedea Arumeru Mashariki
     
  15. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Unajua Mwenyezi Mungu katuumba iumbe waajabu sana kwa kutupa Elimu na Utashi,hivyo tunauwezo wa kuamua kama kipi chema na kibaya. Ukilaumu waliopiga kura mwaka 2010 ni asilimia ndogo sana ya watanzania wote walioandikishwa kupiga kura,mbaya zaidi ni wasomi wanaoelewa umuhimu wa kura moja kwenye uchaguzi.Tujiuliza ni bora wapi waliopiga kura au wasiopiga kura wanahaki ya kulalamika?Na ukiangalia walalamikaji wote ni wale waliojiandikisha lakini hawaendi kupiga kura kwa kisingizio cha hawana muda au wanaogopa fujo.
    Mbeya waliopiga kura 80% ni vijana walioamua mabadiliko na waliweza kubadilisha Mbunge kutoka CCM kwenda Chadema.Watanzania tusipende kulalamika wakati wa kupiga kura tuamke sote tukapige kura tuone kama NEC inaweza kubadilisha matokeo.Tujajaribu sasa tusilaumu wachache tulaumu wengi wasioenda kupiga kura.Asante.
     
  16. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Tukiamua tu tunaweza
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    NI KWELI ILA HATA KAMA WANGEPIGA WATU KUMI WOTE WAKAICHAGUA CHADEMA, CHADEMA INGESHINDA SWALA SIO IDADI YA WAPIGA KURA SWALA NI NINI CHAGUO LAO,KWA HALI TULIYO NAYO SASA NI AIBU KUISIFU CCM HADARANI NA HII SI NI ZAIDI AIBU KUBWA KUICHAGUA??

    UKISHANGAA YA MUSA UTAONA YA ****......;ANGALIA IGUNGA NA UZINI NA SASA YETU MAcHO ARUMERU EAST
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwa ccm ya EL sitashangaa Siyoi (Sioi) akaibuka mshindi. hata hivyo ushindi wa siyoi wa ccm ya lowassa utakuwa umedhalilisha haki na utu wa wameru.
    Sina hakika kama wameru wananunulika na kuuza utu wao!
    Mungu inusuru Tanzania ya wastaarabu!
     
  19. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wengine hawaamini mpaka waone tena Mkuu!!
     
  20. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ni kambi ya EL ndiyo iliyoshinda baada ya kuipiga mwereka kambi ya CCM.
     
Loading...