Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba mkubwa chuo kikuu cha waislam morogoro umekikumbuka

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by thatha, Aug 5, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    MSIBA MKUBWA CHUO KIKUU CHA WAISLAM MOROGORO.
    Hawa ni miongoni mwa wanafunzi inasadikiwa miongoni mwa waliofariki dunia katika msiba wa Meli iliosama hivi karibuni wakielekea Zanzibar
    Jumla ya wanafunzi kutoka Chuo hicho waliokutwa na msiba huo ni 14.
    KILA MTU ATAKUFA, KILA MTU ATAHUKUMIWA NA KILA MTU ANAPATA ALICHOCHUMA. HUKO HAKUNA KUTOA RUSHWA ILI ADHABU YAKO IPUNGUZWE AU IFUTWE, NI MAZINGITIO MAKUBWA KWA BINAADAMU WOTE


    Every soul will taste death, and you will only be given your [full] compensation on the Day of Resurrection. So he who is drawn away from the Fire and admitted to Paradise has attained [his desire]. And what is the life of this world except the enjoyment of delusion.( QURAN Al Imran (3): 185)



    SOURCE: ANNUR
     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakika sisi ni wa Allah na kwake tutarejea
     
  3. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kwa hakika sisi wote ni wake yeye Mungu na kwake ndio marejeo yetu........Niwapa pole wanajumuia wa chuo . Mungu awApe subira katika hili....
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kifo chatosha kwa mawaidha kwa bonadami!!!!
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naaam,
     
  6. S

    Safhat JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupoe sote.
     
  7. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    inalillahi wainalillahi rajuun!
     
Loading...