Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa mwezi ujao ni kitendawili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja Mkuu, Jan 17, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari nilizozisikia hivi punde kutoka hazina zinasema:-
    mshahara wa mwezi ujao huenda usitoke kabisa kwa kuwa serikali haina hela.
    Hii ni aibu kubwa kabisa kwa mtanashati na handsome boy kama kikwete
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siwezi kushangaa ikitokea hivyo yote yanawezekana kabisa. Kwa hali ilivyo! Tutakufa na mtu aisee!
     
  3. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli basi wengi tutakufa aisee, manake uliopita tumeshamaliza na tunadaiwa!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Du.
    Sijui ntatokea mlango gani kiumbe mie.
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tunisia inaweza kuhamia bongo kwa namna mkwere alivyo shindwa kuiongoza nchi
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Tumpe muda amalizie kuchapisha fedha mpya, hadi walau Feb. 15
     
  7. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi inflation rate kwa mwezi huu ikoje?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sio rahisi!!! tulipe dowans halafu tushidnwe kulipa mishahara? where are our priorities? wananchi au manyang'au?
     
  9. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndio maana napenda kuwa mjasiriamali.
     
  10. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bongo kila kitu kinawezekana mkuu. utasikia tumetumia kuwalipa walimu wapya zaidi ya 9000 na kwamba development partners hawajachangia basket fund. Unafahamu kuna watu wameajiriwa oktoba hawajalipwa mpaka sasa?
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Una undugu na serikali ya kikwete?
     
  12. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo atakuwa anacheza na moto.
     
  13. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ni ngumu kidogo kuamini.source please.
     
  14. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
  15. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Handsome kwa mkewe siyo kwa watanzania. After all, u-handsome unatusaidia nini katika kuwakomboa wananchi kiuchumi na kisiasa!!?? Mshahara usipotoka ndiyo itakuwa mwisho wa jk.
     
  17. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hilo litakuwa kosa la mwisho kabisa...!
    Kauli ya "SIzitaki kura za wafanyakazi " itakuja na hasira zote, na walimu watammeza!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sina undugu na serikali ya JK... tena sitaki kabisa undugu nayo, ila ni mdau wa JMT! hivi kweli serikali inaweza kulazimisha kulipa dowans na wakachelewesha mishahara??

    Hii itakua worse than kula nyama ya mtu aisee
     
  20. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...pesa ipo acheni uwoga. @treasury
     
Loading...