Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa mfamasia serikalini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ze Heby, Sep 18, 2013.

  1. Ze Heby

    Ze Heby JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2013
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 2,031
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Wakuu heshima mbele.Naomba kujuzwa mshahara wa pharmacist serikalini ambao ni recent.Natanguliza shukrani
     
  2. M

    Molembe JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 7,021
    Likes Received: 2,307
    Trophy Points: 280
    Mshahara wa mtu ni siri wewe unautaka wa nini?
     
  3. B

    Baba Genovivah JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2013
    Joined: Sep 1, 2013
    Messages: 496
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni milioni 1.2 kaka karibu tusome pharmacy ulimwengu wa madawa...i love u pharmacy bt u love me most...
     
  4. Ze Heby

    Ze Heby JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2013
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 2,031
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Mkuu Molembe ni kweli ni siri ya mtu,lakini sio vibaya ukinijuza kama unajua kama ambavyo mishahara ya kada nyingine ikiwemo M.D imetajwa humu..Nioneshe nisimame wapi nami nitaisukuma dunia.
     
  5. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2013
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Usidanganye watu wewe...
     
  6. K

    Kababi Senior Member

    #6
    Sep 19, 2013
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafanye kazi kamanda mishahara upande wa watumishi wa Afya ni mizuri kwa kada yako kama una shahada lazima uanzie kitu kizima na kilo kadhaa!!

    Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
     
  7. Ze Heby

    Ze Heby JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2013
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 2,031
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa kunisogeza sehemu
     
Loading...