Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara CPA holder!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mbweta, Apr 20, 2012.

  1. m

    mbweta JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jaman naombeni mnijuze mshahara wa Mtu mwenye Certified public accountant (CPA )Unatakiwa uanzie ngap akiwa na experience au hana? Pia kwa waliorecord inakuwaje nao.
     
  2. b

    bodachogo Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi zenyewe ziko wapi unaulizia mshahara,
    Tanzania ya leo soma hata diploma ya accountancy tu,uunganishiwe kazi kimagumashi TPA,PPF,NSSF,PSPF na agency kibao za serikali zinazolipa vizuri na kutoa ajira mpaka field kwa kujuana, uone utakavyokula maisha kuliko cpa holder aliyepangiwa kazi Tandahimba.
     
Loading...