Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii Afande Sele amponda JK

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TANMO, Mar 23, 2011.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wakuu hii nimeikuta kwenye Blog moja ya Kitanzania Afade Sele akionesha hisia zake juu ya ujanja ujanja wa Mheshimiwa Rais wetu JK. Kwa maelezo yake anaona kuwa JK anakusudia kuleta tofauti miongoni mwa watu wa kada mbali mbali:

    Msanii huyu anasema hivi:

     
  2. P

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Kwanza huyu mkuru anajuwa anachokifanya??zaidi anafata mkumbo tu etii mziki hicho ndio anachojuwa sio kuangalia watu wenye maisha duni na kumwaga hizo hela kwao.....
     
  3. Chloe O'brian

    Chloe O'brian Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    BLOG IPI??

    link please!!!!

     
  4. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kaka naona kama umefumba macho mwache jk kama alivyo kabanwa pande zote zote jk aliyeingia madarakani 2005 ni tofauti na huyu tunayemwona ni kama mwili tu umebaki anaendesha tanzania ilimradi siku ziende hatari sana kabidilika sana suala dogo tu kama la studio katoa mpya badala ya kuwapa wasanii wote ajabu yeye kadai anawapa wale waliomwomba ajabu kweli kwani waliopewa ndio walioomba kwani mimi nilivyoona wengi waliokuwepo siku hiyo sijaona hata mmoja aliyefikiriwa matokeo yake kasababisha migogoro baina ya wasanii sasa migogoro imehama kutoka ndani ya ccm hadi kwa wasanii kugombea studio ya jk huyo ndio jk na kauli yake kwanini tugombanie fito wakati tunajenganyumba mmoja.
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani afande sele anashtuka leo kuwa JK msanii? mbona Lipumba alishasema toka 2005 KUWA JAMAA LABDA APEWE WIZARA YA MICHEZO!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
Loading...