Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afande Sele amchana Kikwete kavukavu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kamanzi, Mar 23, 2011.

  1. k

    kamanzi Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mimi ni mmoja wa watu wanaodharau wanamuziki wa bongofleva hasa pale wanapomkatikia kiuno Mkwere hasa kwenye matukio ya uchaguzi. Naona mambo yanaanza kubadilika. Alianza Sugu na Mkoloni. Safari hii Selemani Msindi, narudia tena SULEMAN amenukuliwa akisema yafuatayo dhidi ya Kikwete:

    Chanzo: k-massive-music
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwenye macho haambiwi tazama, afande SELE umenena hata sisi tunalalamika kila leo kuwa huyu mkuu wa nchi ni mtu wa makundi na chuki, leo tena kamtuma sheikh mkuu kuwachonganisha watanzania kwa kutumia kichaka cha udini.TUMEKWISHA
     
  3. m

    mpingomkavu Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haka siyo ka mkuu ka nchi bali ni ka kuu ka kayaa
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    sidhani ,hawa wasanii siwaamini sana wana njaa sana,kumbe siku ya ahadi ya studio na yeye SELE alikuwepo??kwa hiyo ametoswa na wenzie sio?/kama angeshirikishwa na kupewa shavu kwenye studio hiyo haya angeyaona lini????

    UNAFKI
     
  5. A

    Anaruditena Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa nini watu wengi tunasilika ya kuto-akcnowledge failures zetu - na mara nying tunasukumia wengine. Dhambi ya Adamu na Eve inatuumiza sana. Ni nyoka ndiye kanidanganya (Eve) ; ni huyu mwanamke ndiye kanipa tunda(Adam).

    Sasa JK kashindwa uongozi- anasema eti sababu yeye ni mslimu ( wakati tunda la ufisadi amekula yeye kwa roho yake nyeupe). Tubu ni njia salama sana na kuacha kutenda maovu tena
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani hivi hatuwezi kuchangia bila ya kuingiza udini?
     
  7. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shida inafundisha, wasanii walikuwa wanafurahia posho za kumfanyia JK kampeni, wakati wanaambiwa nchi inateketea na ufisadi unatumaliza, wenyewe wanatuimbia kuwa "JK ni kiongozi bora na mwenye busara mfano wa mfalme selemani" . Sasa shida imewafungua macho na wameuona ukweli na wameanza kupata ujasiri wa kuuzungumza ukweli huo hadharani

    JK na CCM inabidi wastuke wale waliodhani ni wjinga sasa wanafunguka, 2015 ni wakati wa ukombozi kwa WATANZANIA
     
  8. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,029
    Likes Received: 2,291
    Trophy Points: 280
    "Mzalendo kama Jakaya hadi anaondoka Ikulu hajasomesha mtoto Ulaya",nakumbuka kibao chake msanii huyu cha kumpamba JK na leo hii anakuja kulalamika baada ya kutoswa!
     
  9. n

    nndondo JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hivi wengine mkoje humu ndani? Hii ni reflection ya kushindwa kwetu kufanya analysis ya mambo, tunashindwa kuangalia swala analozungumzi sele sasa hivi tunamhesabu kwa jana na juzi kwa hiyo kama katoswa asiseme? Huku nako kunachosha kwa sasa
     
  10. G

    Godwine JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli nadhani ni wakati wa kuwaacha watanzania wajue nini madhara ya uamuzi mbovu wanaoufanya kipindi cha chaguzi kwa upande wangu nadhani ni vema vitu vikapanda bei na maisha yakawa magumu kwa kipindi hiki ili liwe fundisho la kufanya chaguzi sahii mpaka 2015 kilo ya unga iwe buku kumi shs 10000
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,607
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 280
    Hicho kipande cha kumfagilia JK kiko ktk wimbo wa 'Karata Dume' wa Sele. Naona mambo yamemgeuka, sasa analalamika. Ningemshauri Sele (kama ana muda wa kupita JF) asikilize albamu ya Sugu iitwayo Antivirus, asikie ujumbe wa Sugu kuhusu hiyo studio waliyopewa THT na maudhui yake, huenda akaelewa somo kuhusu kazi ya studio hiyo. Albamu hiyo ipo hapa JF, sehemu ya 'downloadz'
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    uzuri wa mungu hapendi wanafki, malipo ni hapa hapa. kwanza mimi hawa nataka waishi kwa kutegemea maconcert tu lakini sio kuuza cd zao, kwa jinsi walivyo wapuuzi mimi nadowload manyimbo yao ya kipuuzi na nazigawa bure kabisa, mbwa hawa.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ...Nyerere alisema huyu jamaa bado sana CCM wakampa nchi. sijawahi ipigia kura CCM hata siku moja so sijawahi changia uozo wa huyu jamaa kweli majuto ni mjukuu
     
  14. N

    Ntandalilo Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha................. umenikumbusha hili mkuu na sitaki kuamini kuwa huu ndo wakati muafaka wa Afande kuamka na kuona kwamba yule aliyemsifia hakustahili kuwa rais wa nchi!!! N way hujachelewa mkuu karibu vitani
     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Naona mada imesha haribiwa ngoja nitafute nyingine ya kuchangia...............
     
  16. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nimeipenda hii, kwa maana nyingine hata watanzania waliompigia kura jk kwa ahadi ya maisha bora wakati wanazidi kufikwa na ugumu wa maisha nao wao ni Wanafiki!
     
  17. C

    Chaldmhola Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana-muziki inabidi waache kutumiwa, kwani wanao-watumia wakishafanikiwa huwa hawawezi kuwakumbuka!
     
  18. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Afande umefilisika sana. siku zote ulikuwa wapi au ndo unakumbuuka jamvi wakati kumekuchwa?
     
  19. S

    Songasonga Senior Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very stupid JK kasema wazi wapeleke MAombi yatashughulikiwa wasanii wote Tanzania sio lazima watumie mastering studio moja. Na Kama wanayo hao wakina Ruge si yaweza kutumika ki utaratibu Basata should be able to organize this. Huyu Afande Sele aache kumsakama JK kwa hili Hana hoja
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Afande kafulia anatafuta pa kutokea.
     
Loading...