Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepokea sms kutoka kwa afande sele.

Discussion in 'Entertainment' started by sekulu, Mar 24, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ujumbe wenyewe unasema hivi:
    "Ah, huyu JK kwa tamko lake hili kuhusu studio aliyowapa THT na Ruge anaonyesha jinsi gani asivyo kiongozi makini na kwa mtazamo halisi anaonyesha ni jinsi gani hakustahili kuwa mkuu wa nchi.
    Anajenga makundi ya chuki na uhasama katika kila sekta kuanzia kwenye chama chake, serikali yake na sasa kwenye sanaa na haswa mziki wetu ambao ndio amekuwa akijinadi kuusaidia kumbe katika hii awamu yake ndio mziki umepotea mwelekeo.
    Sasa kama anasema studio aliwapa waliomuomba mbona mimi na watu wengine wenye misimamo tulikuwepo siku ile alipoahidi studio hatujui lolote na hatujaonyeshwa hiyo studio?"

    Kw Hisani ya
    Hugoline M. Martin,
     
  2. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    usiongeze wa kupunguza kitu alicho sema na kweli kabisa, hata SUGU amepigia kelele sana lakini anakosa support kisa yuko CHADEMA.
     
Loading...