Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu tafadhali......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rebeca, Dec 18, 2011.

  1. r

    rebeca Senior Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niliachana na childhood sweetheart nikaja ughaibuni,baada ya maisha kunishinda nimeamua kurudi bongo,nimemtafuta yule mpenzi wa zamani,bado hajaoa na bado ananipenda....tatizo linakuja huku ughaibuni....'nimetumika' vya kutosha....na nikikumbuka yeye size yake ilikuwa kawaida,nimchomoleee nisije kuaibika???????bado nampenda pamoja na mapungufu mengine
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Kaazi kweli kweli....so mashine imeenda mileage, sio? Nenda kwa Wachina...nasikia wana dawa za ku restore mashine zilizotumika sana.
     
  3. r

    rebeca Senior Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kweli wachina wanazo au ni stori tu za mitaani???mwenye experience atujuze na kama kuna dawa specific inayotibu haya maradhi aitaje,ili watu wenye shida kama mimi waisake lol
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Usihangaike na wachina
    ukiniPM ntakusaidia mbinu za kujaribu kufanya.
    Nikiweka hapa wakaka watajua miujanja yetu.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sometimes its an an art

    kama guitar dogo lifanye hall li-accomodate watu wadogo
    na kama guitar kubwa allow the hall to expand.
    Mjini hapa utapewa hata mkaa na watu wanaingiza siku

    sidhani kama kuna dawa ya kunywa.
     
  6. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo ni woga wako tu.
    kama wewe umetumika vibaya ukiwa huko ulikokuwa. manake kwako kufanya sex na unaempenda siyo tatizo. sasa si ufanye nae sex ( ukizingatia unampenda), atajionea mwenyewe, kama anapwaya si atakuacha, ? au nawe utamsoma ile kuridhishwa kwake. kama hajaridhika ndo unasepa mwenyewe.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Kuhusu dawa za Kichina kwa kweli hilo sijui. Ila najua ughaibuni kuna mambo ya vaginal rejuvenation na vaginal tightening.

    Cheki mwenyewe uone:

    Atlanta Center For Aesthetic Vaginal Surgery | Atlanta Labiaplasty and LVR | LVRAtlanta.com

    Cheki hizi before and after pics:

    Before and After Photos of Vaginal Rejuvenation | LVRAtlanta.com
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yah ni vema akutane nae wagonge kidogo then wataamua wao wenyewe ila ukubwa au udogo wa vifanyio sio issue coz kuna namna *nyingi za kukamilishana bila shida.
     
  9. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmh, naskiaga limao au ndimu ni kiboko kwa ku'rehab mashine zilizochoka! kuna ukweli eti...
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bro hivi hii "maneno" hufikia wakati nayo ikawa "mali used" ? Au re-condition ? Scraper ? Is't posible !
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ikishindikana kabisa basi nitakachokusaidia mie ni kukuunganisha na brother mtaani kwetu nae ni ana Mtulinga wa ukweli.
    Madem kibao washatokaga nduki na hurudishiwa pesa zake!
    Na hakika huyo mta'match ! Kama nawe hutotoka nduki !
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    wewe labda unahofia nini? kina kitakua kimezidi kama cha mkondo wa NUNGWI? au upana(radius,diameter)?!!
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Usidanganyike na huo mchezo wa kichina, utavaa pampas siku zote za maisha yako!!
     
  14. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmmh.. Pole sana! Na K isivyokuwa na siri..ikitumika sana inachoka,inatanuka na inazidi kuwa na sura mbayaaa huo ndio ukweli...
    Madawa sio mazuri wachina hawa ndio kabisaaa!!...Umerudi bongo kipumzishe sasa,ili irudi katika hali yake japo kidogo..ukianza tena ukakutana na wazee wa mkuyati ndugu yangu,utatengeneza bahari sio bwawa tena...
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unaposema yeye size yake niya kawaida umemaanisha nini?
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Size ni ndogo kulingana na upana wa shimo lake kwa sasa....hataki jamaa aogelee ndo point yake.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Afu hizo mambo mbona zinarecover fresh tu kwani mbona mtoto anapita na baada ya muda inakuwa kwenye hali yake labda kama uligawa mpaka tigo hapo ndo noma bora umwache kaka wa watu
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    How, explain more..
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama sponji imebwia maji
    elasticity sasa big G ina unafuu

     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndiyo umeamka ? Alafu umeamka leo mkali hivyo ? Unavyomtisha Rebeca! Asijaribu kwa wachina, utamfanya arudi alikotoka! Mpeni angaa hope atlist kidogo.
     
Loading...