Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wataalamu wa simu za nokia

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by IrDA, Jul 15, 2012.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wadau simu yangu aina ya NOKIA 1661-2 imejilock yenyewe.Nikiwasha inaniambia niweke security code,ambayo sijawahi kuweka.Nimejaribu kutumia default code bila mafanikio.Je kuna njia nyingine yoyote ya kutatua tatizo hili bila KUIFLASH?
     
  2. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    vp ulikuwa umeweka pin code mwanzo au?
     
  3. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hapana mkuu sikuweka
     
  4. waza_makubwa

    waza_makubwa Senior Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    toa line, iwashe weka hzo default codes kama hukuwah kubadlsha. Ikshndkan kaiflash mzee
     
  5. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Ungetaja hiyo default labda unaikosea
     
  6. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Asanteni sana wadau kwa ushauri,nimeweza kuiunlock kwa kutumia Mastercode ambayo nimeipata kwenye website flani ambayo inakutaka uweke IMEI,code yenyewe
    [h=1]5615661045[/h]
     
  7. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    aisee mkuu ni website gan hiyo aisee maana hapa tupo wengi tunaface the same problemo..
     
  8. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    ebwana hata mimi N-73 inasumbua kwa upande wa lock code ka vp ni pm iyo website mkuu please
     
  9. rickymj

    rickymj Senior Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ingia google afu search 4 mastercode generator utapata sites nyingi 2.
    Ila kwa cmu za sa hv zinakubal chache,,,nlijarb kpnd flan simu za chini ya mwaka 2007 ndo zinakubal joh.
     
  10. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    link hizi hapa,, bonyeza *#06# utaona imei number ya simu ipo na digits kumi na tano, iweke hiyo imei kwenye hiyo calculator alafu generate master code... hii ni unlocker ya simu za zamani before 2008 za DCT3 na DCT4 na sio BB5,,,,,

    ( http://nfader.su/ )
    ( http://www.unlockitfree.com/master.php )
     
Loading...