Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ossy, Sep 13, 2011.

  1. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wakuu samahanini kwa usumbufu,naombeni msaada wa calculation ya kodi ya 1997 TOYOTA NOAH yenye CIF YA $3100 kwa ile systeam mpya ya TRA. natanguliza shukarani zangu na MUNGU awabariki.
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakuu naombeni msaada wenu,hata link tu yakupata hizo calculation. Nawakilisha!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ungepeleka jukwaa la biashara mkuu,..
    huku matumizi ya akili ni adimu sana.
     
Loading...