Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa ku remove software

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Original Pastor, Dec 12, 2009.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari wakuu wangu poleni na majukumu

    Naomba msaada wa kuremove software kwani nimejaribu ku uninstall imenigomea sasa na mimi natumia LG laptop

    Nasubiri wakuu wangu
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Software gani?
    Umejaribu kutumia Add/Remove Programs kwenye Control Panel ikakataa?

    Unaweza ukadelete program folder yake, mara nyingi ipo kwenye C:\Program Files\Jina la program, pia itabidi udelete shortcuts kwenye start menu na desktop kama zipo.
     
  3. n

    nestory Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Jul 21, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama umeshindwa mpaka sasa,mi nina software inaitwa Registry Mechanic tool ambayo inaweza kufanya hiyo kazi,kama hauna just contact me through 0716 31 77 21 if u want.
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    ya weKwa kujazia majibu nzangu hapo juu, unaweza kuondoa hiyo program inayogoma kwa kutumia programu nyingine. Mie mwenyewe nilijaribu kuondoa Nero 7 kwenye windows vista (haiendani na windows vista) na ilikuwa inagoma, nikafuata hatua alizopendekeza Kang hapo juu ikagoma vilevile. Niliweka programme ya REVO UNINSTALLER ambayo hutumika kuondolea programu sumbufu, ikaondoa hiyo Nero moja kwa moja. Programu hiyo ni bure, just download and install na ukishamaliza inaiondoa! Kuichukua hio programu, gonga katika bold hapo juu.
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mkuu Idimi,
    Link hiyo inakupeleka jamii forum tu haikupeleki kwenye link ya ku download.
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkubwa, nilikosea kuweka URL link.
    Asante, nimesharekebisha.
     
  8. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu wangu Program ambazo hazitaki kuondoka ni>
    1.Nero new version inagoma,
    2.PC optimizer Pro. up pia inagoma na
    3.Format factory
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Good!
    Ukisoma maelezo yangu hapo juu, hata mie nilisumbuliwa na programu ya nero.
    Fuata maelekezo hapo juu, ukishamaliza uje utoe ripoti ili na wenzako wafaidike. Hakuna kitu kinachoshindikana penye wengi.
     
Loading...