Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Haraka

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kichakoro, May 25, 2009.

  1. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Jana nilizima laptop yangu ikiwa inafanya kazi vema lakini leo nimeiwasha inawaka lakini haidisplay chochote nimejaribu zaidi ya mara ishirini

    Je tatizo linaweza kuwa ni nini????? wataalam nisaidieni kuna report natakiwa niitoe kwenye hii pc nitafanya nini????
     
  2. bwax

    bwax Member

    #2
    May 25, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Unamaanisha nini ukisema haidisplay chochote? Inaonyesha blue screen? Au monitor ipo kama haijawashwa? Tunaomba ufafanuzi mkuu.
     
  3. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nunua extenal hdd case ili upate data zako.

    Unaweza kufanya kosadogo ukapoteza kila kitu.
    Au waone mafundi wataalam au mpm SHY kama upo dar.
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Je taa za kuonyesha inapata power zinawaka?

    Kama haziwaki inawezekana power supply yako imekufa unaweza kujaribu na power supply nyingine ambayo iko compatible na laptop yako.Ilishwahi kunitokea, nikaifungua laptop na kui break apart, nikairudisha vizuri, come to find out kipower supply kilikuwa kimeungua nikanunua kipya ikafanya kazi kama kawaida.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe naona unataka kumfaulisha mshkaji..
     
  6. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Yes screen ipo kama haijawashwa ila taa zote zinaonyesha iko on.
     
  7. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180



    Kwa bahati mbaya sipo Dar na hata kama ningekuwepo dar to be frank simwamini Shy hata kidogo, kwa sababu best known to myself.
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Screen inaonyesha mwanga kwa mbali sana, au sio? Huenda ina tatizo la motherboard.
    Kama warranty yake haijapita muda wake, ipeleke kwa wahusika itazamwe.

    Ulikuwa unaizima vipi? (Uki-press start button na kushikilia kwa muda, laptop itazima)
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Taa ya hard drive inablink? Inatoa zile sauti sauti za harddrive na feni kuzunguka? Kama ndio basi jaribu kuiunganisha na monitor nyingine, nadhani screen yako itakua imekufa.
     
  10. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama ni ya china pole kaka. try backing up your important files
     
  11. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2009
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmmh, kama hujui tatizo si ukae kimya????? Unafikiri kila kitu kinatoka China???
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kama kitu ni kibovu ni kibovu tu hata kikiwe kimetoka peponi mbona komputer karibu zote afrika ya hii sasa zinatokea asia haswa uchina na malaysia ? hapo ofc kwako angalia hizo dell , toshiba na hp compaq uone made in wapi
     
  13. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2009
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Products za China zinauzwa ulimwengu mzima si africa pekee,haina maana kila kitu cha China ni kibovu.
     
  14. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwahiyo huyo aliyelalamika aombe radhi
     
  15. A

    August_Shao Senior Member

    #15
    May 28, 2009
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
Loading...