Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada / ushauri :malaya,vibuti nimechoka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bodachogo, Oct 17, 2011.

  1. b

    bodachogo Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la kujichua ni mwaka wa tatu sasa nimeshindwa kuacha,nimejaribu kwa kipindi kirefu lakini nimeshindwa,kufanya ngono na prostitutes imekuwa kawaida,maisha yangu yamekuwa ya upweke sana pamoja na bidii kubwa ya kutongoza kwa maneno na vitendo wengi wameishia kunifanya kuwa rafiki tu, kutoswa na mademu kama nimechanjiwa hivi.I am so lonely,sina wa kunisapot au kuniliwaza,pamoja na kuwa na uwezo kidogo,simuhitaji mtu wa kuwa na mimi kwa sabab ya uwezo wangu, Elimu nina degree ya computer science na nimejiajili hapa Mbeya. Tatizo langu kwa hawa akina dada sielewi ni nini,kiukweli sura na umbo vinaridhisha.Ni miaka mitatu sasa kila napogusa ni kibuti. Nimekata tamaa na habari ya mapenzi,nahisi ni kitu ambacho haki-exist,sijui nina mkosi gani. Nafeel insecure hata kuapproach,huzuni hii ya kuwa lonely inanifanya nionekane five years plus my actual age. Wasichana zaidi ya 12 wote nimekula vya mbavu nahisi kama nimerogwa au cjui kwa sabab sidanganyi.,from decent girls mpaka micharuko. Hali hii ya kuwa lonely na nyeto ilinathiri kisaikolojia kiasi kwamba kimasomo ckuweza kuperform kwa uwezo nilionao,
    Wasichana nilio-approach wengi waliniambia they are nt ready to date,after few days nawakuta wana-date na watu ambao kwa mtazamo wa nje wa haraka haraka ni inferior to me (sina lengo la kumshusha mtu ,ni mtazamo tu unaoongozwa na hisia za kibinaadamu)
    Naombeni ushauri:-
    Nifanyeje na mimi nionje ladha ya kupendwa hata mara moja halafu nitendwe nisitamani kupenda tenaaaa,
    Nsingependa kurudi kwa prostitutes kwani ni maisha ambayo yananifanya nijihisi hatia daily.
    Natamani niache kujichua ,nimechoka na hali hii
    Msaada wa haraka ndugu zangu
     
  2. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh! naona umrudie tu muumba wako mana yy ndio anaweza kukupa msaada wa fasta zaidi
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    aibu....kazi kweli kweli. sasa kaka wwe naona itabidi uendelee na kujichua tuu...na kuhusu malaya dnt fel guilty...tena malaya ni safer kiuchakachua kuliko relationship gf.
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hivi umu jf watu wengi wanapiga nyeto eh!? maana kuna sredi kibao za hii kitu
     
  5. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Du kazi kweli kweli!
     
  6. u

    utantambua JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wako yupo njiani, siku utakapokutana nae utakuja shangaa mwenyewe itakavokua rahisi kama kumsukuma mlevi.
     
  7. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jichue tu mkuu, hawana mesheni wengi wao!!
     
  8. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Please... At least try to be human, help him be as PERFECT as you are.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    ah haaa haaaaa haaaa anakua anatemebea ka ana kibihongo huku mkono wa kulia kakunja vidole mana vinakua vishazoea kaa hivyo
     
  10. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole ndugu yangu,ni-PM nikupe tips kidogo!
     
  11. b

    bodachogo Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx for your consideration lakini mkuu just write everything here kwa sababu nawakilisha maumivu ya wengi wanaoumia mioyoni tu bila kupaza sauti zao.
    Ningependa kupata ushauri wa wazi kabisa.
     
  12. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ushauri wangu ni huu. Tulia, fanya mambo zako kiustaarabu, usiwapapatikie wasichana, Mpe Mungu maisha yako. Kama wewe ni Mkiristo jiunge na vikundi vya kanisa kama kwaya na jumuiya, kama ni Muislamu hali kadhalika shiriki shughuli za dini. Baada ya muda mfupi utanipa matokeo. Mungu akutangulie.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    humu ndani kwa punyeto. Sijui lianzishe jukwaa lao?
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Cha kufanya ni ww kuacha kwanza hiyo tabia ya kujichua,then waone wanasaikologia wakusaidie uwe sawa kisaikologia,then mwombe mungu akukutanishe na aliye wako wa maisha na utafurahia mapnz!
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo mpenzi wako wa dhati mpaka sasa ni mkono wako mkuu?
    Umeshakuwa addicted miaka mitatu siyo mchezo!
     
  16. s

    slym Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :eyebrows: :lol: tuwasikilize na mademu kidogo kuna punyeto za hali ya juu humu ndani
     
  17. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole mkaka! njoo ufanyiwe maombi! unapepo chafu la PUNYETO
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nyeto nzuri sana kwanza hupati ukimwi na gharama yake ni sabuni ay KY tu
     
Loading...