Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada sina mawasiliano na outside world

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Shedafa, Dec 1, 2011.

  1. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wandugu toka asubuhi ya leo nimeshindwa kufungua site yoyote ya kidunia, ikiwa ni pamoja na social networks zote. Nimejaribu kufungua site za wizara, serekali na hata voda na tigo zinafunguka bila tatizo. Ila hakuna yahoo, jamiiforums wala michuzi. Naomba msaada tatizo litakuwa nini!.
     
  2. B

    Bingley Senior Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na hii post umeiandika vp kama ulishindwa kufungua jf?
     
  3. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unatumia Sim au PC!?
     
  4. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa na maana ys pc yangu, hii nimeandika lkwa simu. Msaadaaaa!.
     
  5. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nina furaha kuutaarifu umma kuwa nimetoka kifungoni, sasa napata mawasiliano na dunia na hata hii msg ya sasa nimeiandika kwa kutumia pc yangu.
     
Loading...