Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada mwenye kujua namba hii +35542500040

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kennedy, Sep 22, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,654
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    Wakuu nimepokea ujumbe toka namba tajwa hapo ingawa nimeshindwa kuelewa unakusudia nini na nchi gani unatoka.Nanukuu What is your name?Stop sms go www.qa.ee.
     
  2. a

    altaaf Senior Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 15, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thats Albania mkuu . inaweza kuwa mambo ya matapeli kwani nao wanavuma kama wa nigeria.
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,476
    Trophy Points: 280
    dont use the number
     
  4. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ayaaaah ! Mie nimetumia !
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,955
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Watakuwa ni wapopo wako ughaibuni!!!!
     
  6. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimepokea Ujumbe kama huo kwa lain yangu ya vodacom
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    hawa maalbanian ni matapeli wa kufa mtu. ogopa sana coz ni zaidi ya wanigeria.
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,654
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    Shukrani wote kwa ufafanuzi mzuri ujumbe nilipata toka line yangu ya vodacom Hii mitandao inashirikiana na wajanjajanja kutaka kututaperi.Tcra kimya ni porojo tu hawana msaada wowote.
     
Loading...