Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada laptop yangu hairespond niki turnoff

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sajosojo, Oct 6, 2012.

  1. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 740
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Hai respond kabisa nikiiturnoff hadi nichomoe waya wa adapter maana betri yake imekufa hivyo nikichomoa waya wa adapta inazima mojakwamoja,je tatizo ni nini na solution yake ni ipi maana ram yake ni 700MB na procesor ni 1.4 ghz
     
  2. N

    Nyasiro Verified User

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni laptop aina gan na inatumia os gan?
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,146
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    kwanza kabisa sijawahi ona laptop ina ram 700MB sa sijui hiyo yako ya wapi najua inakuwaga hivi 2,4,8,16,32,64,128,256,512,1GB nakadhalika.
    Ila back to the topic kama mdau alivyo uliza watumia os gani maana nahisi tatizo litakuwa kwa os. Na je ukijaribu i turn off OS inaleta kitu gani?
     
Loading...