Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa namba hii

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pomo, Jul 3, 2012.

  1. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada kwa mwenye kujua namba hii ya tccl 0222128620 ambayo ni ya dar es salaam
    ilinipigia jana jioni, nimejaribu kuitafuta naona kama ni ya fax vile, nahofia nisije kukosa usahili
    nilikuta missed call mbili nilikuwa nimeiacha simu
     
  2. t

    tara Senior Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndugu,next time kama kuna sehemu kadhaa unasikilizia kuitwa for usaili,jaribu kutembea na simu yako mwanzo mwisho.tusubiri wanaoifahamu watatusaidia....
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    You guy can't be serious.
     
  4. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 3,829
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    Nenda posta kachek kwenye vitabu vyao utaiona tu.
     
  5. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    china hiyo
     
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,114
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    HIYO NAMBA NI YA UDBS CAREER CENTRE KAMA ULISHAWAHI KUOMBA FIELD AMA KAZI.BASI LEO WENZIO NDIYO WALIKUWA WAMEITWA KWENYE INTERVIEW MIDA YA SAA NANE. KAMA NI MHUSIKA TOKA UDBS JITAHIDI UENDE UDBS ROOM NO. 324 KWA MAELEZO ZAIDI.
    Hope nimekujibu.
     
  7. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni utoto ndio unaokusumbua!!! Nina imani ukikuwa utaacha!!!
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Yeah ni mtoto huyu ndio maana mtu mzima hawezi kuandiika *****
     
  9. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nawashukuru wote kwa ushirikiano, ila ndo hivyo tena itakuwa sio riziki, simu sikuiacha kwa makusudi nlikuwa
    nimeweka kwenye chaji.
     
  10. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijui huko UDBS career centre ndo wapi, maana sisi ni wazee wa kutupia tu
     
  11. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Si umeshauriwa na bampami cha kufanya nenda kwanza uwasikie af ndo utajua ka ni riziki au sio
     
  12. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimeamini hapa jukwaan ni mwisho wa matatizo
     
  13. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    university of dar es laam busness school.
     
  14. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaah hapo kweli niliomba, dah, sasa hawa mbona wanakuwa kama sio wasomi vile,
    unapigiwa simu leo ili ufanye usahili kesho yake! sasa sisi wa mikoa ya mbali tutaweza kweli?
     
  15. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Akufukuzae hakwambii toka!!!
     
  16. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    naaam!!
     
Loading...