Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu speed ya modem yangu (zantel)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Averos, Oct 14, 2011.

  1. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Hapa karibuni kama mwezi hivi, modem yangu ya zantel imekuwa na speed ndogo zana, 153kb/sec wakati hapo kabla ilikuwa ina speed ya 3.1mb/sec sasa sijui wenzangu wanaotumia zantel nao ni hivo hivo na nifanyeje kuispeed up modem yangu?, najaribu kubadilisha CMAM kuwa EVDO inakataa, nikweka EVDO inakuja HYBRID then CDMA, Napata shida sana manake inakuwa slow mpaka inakera. Nipo lindi town, hapo kabla speed ilikuwa nzuri mpaka unaweza kuangalia video mwanzo hadi mwisho.
     
  2. mazd

    mazd Senior Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jaribu kunde kumia maaneo mengine-mfano nje kidigo ya mji wa lindi.au jaribu kutoa DRIVER zake na kutia tena.
     
Loading...