Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu hawa EROLINK RECRUITMENT AGENCY TAFADHALI!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by COURTESY, Feb 15, 2012.

  1. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Habari zenu mabibi na mabwana!
    Naomba mwenye information kuhusu percentage wanazowakata recruiters wake,especially nbc bank tellers na vodacom customer care!!ntafurahi endapo ntajulishwa na package yao imekaaje.
    Ahsanteni.Ushauri wenu ni muhimu sana.:teeth:
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    anyone with information please ani inbox
     
  3. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakusoma kwa kweli...
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Vipi umepata kazi kupitia wao?? hembu dadavua kidogo tukusome!!
     
  5. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hujaeleweka.................................. funguka!
     
  6. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ndio nimepata kazi,ila bado sijazijua vizuri terms and conditions zao,hivyo napata wakati mgumu kidogo,hivyo kama kuna mtu yeyote ambae anawaelewa vizuri hawa jamaa anijuze tafahali
     
  7. JayK

    JayK Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    These guys sell you like a machine or roboti.. they take the full amaount and pays you on what you agreed
    Kwa hiyo ukilipwa laki 200 ndo uliyobargain...wao wakichukua 1m haikuhusu...( wewe unabaki ni mwajiriwa wa erolink/ero novis)
    so kwa kifupi umeliwa hao jamaa ni wanyonyaji kishenzi..
    dont even think about it.. ndo maana customer care ya voda inabadilika kila siku....sikujua ni kwa nini NBC service zao mbovu... sasa ndo ninajua..
    Go through other recruitment agencies...
     
  8. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thanx for ur advice dude,i will work on it,but c unajua tena mambo ya ajira yalivyokuwa magumu
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Usifuate maneno ya watu...hapa ulivyoambiwa sio vle ilivyo kwa uhalisia wake kbc...mapungufu yapo bt co kwa kiwango hcho... Nitumie e-mail address yako ntakutumia maelezo jioni.
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ndo washenz.i hivyo?
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ok mkuu,ntakuinbox my email!unipe reality!its real confusing kwakweli!!thanks
     
  12. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    duh huyo jamaa hayuko serious,haiwezekani wakafanya hivyo
     
  13. +255

    +255 JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kwa nini hayo maelezo usiya post hapa ili na wengine waujue ukweli?
     
  14. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umeandika la maana sana!.
    Mahali ninapofanya kazi kuna watu wao, jamani kama Tanzania ndio tunakoelekea tumekwisha. Jamaa ni wanyonyaji kiasi cha kutisha, na kwa kuwa ajira ni shida vijana wetu hawana jinsi wanafanya hivyo hivyo. Bora uweke hayo maelezo tujue ni wao ndio watesaji au kwa kuwa watu hawajui haki zao ndio maana wanateseka.
     
  15. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    very good point,at the right moment,tujuze tafadhali mkuu
     
  16. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi haiwezekani wao kuwa mawakala tu ukishapata kazi unaachana nao mpaka wakuajiri wao kwanza?. Tatizo nilionalo kwetu ni kuwa unafanya kazi kwenye kampuni, tena inawezekana ikawa nzuri na yenye kujali lakini wewe huwezi kupata manufaa yoyote kwa kuwa wewe si mwajiriwa wao. Unaisaidia kampuni kufikia malengo lakini hupati bonus wala kivutio chochote wewe na mshahara wako tena uliopatana na Eurolink, bahati mbaya kwa wengi ni mdogo sana.
     
  17. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Niko kwa mkoloni kwa sasa ntajitahd niweke maelezo hayo jioni...

    NB; Nawaelewa vzr coz nimeshawahifanya chini yao.
     
  18. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ur welcome mkuu,we r waiting for ur comment...!nice job then
     
  19. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Pamoja mkuu
     
  20. r

    rmwaka Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimewahi kufanya nao kazi call center vodacom miaka mitatu iliyopita.... mshahara customer care kipindi kile ilikua si zaid ya laki tano but hii inategemea na masaa uliyofanya kazi, wanalipa kwa masaa. mwajiri wako anakua erolink then pale inakua kama center ya kazi so any thing related to work you report to them.
    hata kama kuna issue wanabana but bora ufanye kuliko kukaa nyumbani tu
     
Loading...