Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada; kuhama kwa hii sign (@) kwenye keyboard!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Dec 24, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu sign ya at(@) imehama imehamia sehm ya sign hii(") hii inatokana na nini?
    Na ntasolve vp hl tatizo?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    nadhani umeformat computer yako.kuna option kwenye os startup inakuuliza keyboard yako ni ya language gani(mostly uk na us) hapo lazima uchague inayokorespond na hardware yako
     
  3. G

    Ginner JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Nenda kwenye control panel...keybord settings then badili fomat ya keyboad ako.....
     
  4. HT

    HT JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio KB format, ni KB layout. Minor correction
     
  5. G

    Ginner JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Thanks....
     
Loading...