Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada katika hili jamani!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Obeth Marco, Sep 13, 2012.

  1. O

    Obeth Marco Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemwombea mdowangu nafasi ya kujiunga na certificate ya medical asistance kama ilivyokuwa imetangazwa na wizara ya afya, lakini nashangaa mpaka sasa post hazijatoka xo sielew serikari imeahirisha kuchukuwa watu wa fani hiyo au? msaada katika hili jamani!!!!
     
  2. nasssen

    nasssen Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    mkuu....vuta subira tu. mambo yote uatakuwa waz mda ukfika.
     
Loading...