Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada juu ya soko la hii kozi Statistical Packages for Social Scientist(SPSS)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mbushuu, Dec 29, 2011.

  1. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Habar zenu wanajf,naomba msaada juu ya hii short course ya statistical packages for social scientist(inafundishwa ud na saut) nimetokea kuvutiwa nayo so nataka kuisoma ili kuongeza cv sasa nilitaka kujua soko la hii course pia inahusu nini?kama kuna m2 anafahamu vizur bac anijuze hata ada inayotozwa na vyuo husika,nawasilisha.
     
  2. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inahusiana na databases,kwenye
    makampuni inatumika kuhifadhi, statistical data eg surveys,au company details,.ni nzuri.,kwa ada sifahamu,nilifundishwa wakati nafanya kazi bonite bottlers,walimu walitoka udsm.
     
  3. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Asante mkuu kwa maelezo yako!
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ni nzuri sana kwa ajili ya mambo ya utafiti wanaoijua kuitumia ni wachache na watu wa masoko wengi hawajui kutumia takwimu ,ukiisoma utaweza hata kuandika ripoti ni course nzuri pia inabidi uwe karibu na makampuni ya utafiti
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inachukua muda gani,mkuu?
     
  6. raia tz

    raia tz Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tembele a ucc(university computing centre) mkuu,
    1.waweza google ukaona website yao. (ucc mlimani).
    2.ada ni 155000 kwa weekend course na 300000 kwa weekdays.
    3.muda ni miezi mitano.
    Soma u wont regret ni hayo tu
     
Loading...