Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Jamani-Course

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kituku, Jan 31, 2011.

  1. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamii
    Poleni na shughuli za hapa na pale
    Naomba msaada wenu, nina mdogo wangu amemaliza degree ya social work 2008, ni mfanyakazi (social welfare officer) anahitaji kuongeza ujuzi katika mambo ya Project Planning /Monitoring and evaluation, yoyote mwenye linki, au anafahamu chuo au NGO inayotoa course hii naomba msaada wake..

    napendelea zaidi iwe TZ, Kenya au Uganda.
    Iwe kati ya 1-2 weeks
    iwe kati ya april- august

    Nitashukuru sana
     
Loading...