Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada dell latitude x 300

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by is3haq, Dec 16, 2011.

  1. is3haq

    is3haq Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Habari zenu wana jf,
    Ebana wakubwa mi nina tatizo katika mashine yangu aina ya Dell latitude x300,nimenstal OS ya Ubuntu 10.04 tatizo ni kwamba tangu niweke os hii spika kubwa ya mashine yangu haitoi sauti.Naombeni msaada wenu.
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwani spika ndogo inatoa sauti ? je icon ya speaker hapo juu inaonekana? au computer ndio haina sauti kama ni computer haitoi sauti nenda kwenye update manager update sound driver au nenda hapo kushoto ktk applications nenda hapo juu kwenye search application andika sound driver zitatokea click uta install jaribu
     
  3. is3haq

    is3haq Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    drivers za sauti zipo,spika kubwa,cd-room na baadhi ya port zipo kwenye plate ya chini ambayo ni ya kudock na ku undock,cd room inafanya kazi vizuri na hizo port nyingine pia,tatizo ni spika tu.
     
Loading...