Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaaada..

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ridhiwan, Oct 31, 2011.

  1. ridhiwan

    ridhiwan New Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana nina umri upatao miaka 20,ninasoma B.Sc IT nchini India ikiwa ndo semester yangu ya kwanza.Kuanzia nimefika chuoni nimekuwa na tatizo kubwa sana kwenye somo la programming na sio siri sitaki kubadilisha cousre sababu napenda sana Technology.Pili nina kama mwezi mmoja ilinifanye end term exam na mid term imenikamata mbaya nina 11 chini ya hamsini,nlikuwa naomba ushauri toka kwenu wakubwa kama material nzuri za kusoma na consellings wakuu...
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole eenhe, mnatumia programming language gani? ili tukupe link ambazo unaweza ukapata video toturials au vitabu vizuri!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kakimbia..
     
  4. ridhiwan

    ridhiwan New Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0




    Ahxante chief,tumeanza na C programmmingmkuu..
     
Loading...